
Hluti af safninu Dæmi um fjárfestakynningar · Dæmi um ástralskar fjárfestakynningar
Fjárfestadagur (Capital Markets Day) Telix Pharmaceuticals (ASX: TLX, NASDAQ: TLX), haldinn 4. nóvember 2026 í Melbourne, Ástralíu, og lagður fram hjá ASX. Þessi 94 blaðsíðna fjárfestakynning fjallar um stefnu fyrirtækisins sem lóðrétt samþætts fyrirtækis í geislavirkum lyfjum (theranostics), söluvörur þess, yfirvofandi kaup á ITM, vöruþróunarlínu á lokastigi fyrir krabbamein í blöðruhálskirtli, heila og nýrum, ásamt fjárhagslegu yfirliti. Tölur eru í US$ (Bandaríkjadölum); eina talan í áströlskum dölum er tekjuhorfur fyrir FY2026 upp á 950–970 milljónir US$, sem samsvarar 1,36–1,39 milljörðum A$ (áströlskum dölum).
Notar forsíðu þessarar kynningar sem stílfyrirmynd fyrir glærur úr þínu eigin efni. Eða veldu hvaða síðu sem er hér fyrir neðan og notaðu uppsetningu hennar sem fyrirmynd.
Flýtileiðsögn
Merki
Deila glærunum
Fjárfestadagur (Capital Markets Day) Telix Pharmaceuticals (ASX: TLX, NASDAQ: TLX), haldinn 4. nóvember 2026 í Melbourne, Ástralíu, og lagður fram hjá ASX. Þessi 94 blaðsíðna fjárfestakynning fjallar um stefnu fyrirtækisins sem lóðrétt samþætts fyrirtækis í geislavirkum lyfjum (theranostics), söluvörur þess, yfirvofandi kaup á ITM, vöruþróunarlínu á lokastigi fyrir krabbamein í blöðruhálskirtli, heila og nýrum, ásamt fjárhagslegu yfirliti. Tölur eru í US$ (Bandaríkjadölum); eina talan í áströlskum dölum er tekjuhorfur fyrir FY2026 upp á 950–970 milljónir US$, sem samsvarar 1,36–1,39 milljörðum A$ (áströlskum dölum).
Ítarleg sýn á hverja glærusíðu, þar á meðal útlit, lykilefni og sjónræna þætti.
Forsíðuglæra fyrir fjárfestadag Telix þann 4. nóvember 2026 í Melbourne, Ástralíu, með upplýsingum um skráningu á ASX: TLX | NASDAQ: TLX.
Blár tónaður flötur vinstra megin með titli viðburðar, dagsetningu, staðsetningu og auðkennum, með ljósmynd í fullri hæð hægra megin.
Ítarlegur lagalegur fyrirvari sem nær yfir áhættuþætti, tilkynningar til ASX og SEC (þ.m.t. eyðublað 20-F), mælikvarða sem ekki eru samkvæmt IFRS eins og leiðrétt EBITDA, og stöðu vöruþróunar: Illuccix, Gozellix, Pixclara, Scintimun og SENSEI eru samþykkt, en Zircaix og Pixlumi eru enn á rannsóknarstigi.
Heilsíðu texti með lagalegum fyrirvara í smáu letri, titill efst til vinstri og borði í fæti.
Kynning á stjórnendunum þremur sem flytja erindið: Dr. Christian Behrenbruch (forstjóri og samstæðustjóri), Darren Smith (fjármálastjóri samstæðu) og Dr. David N. Cade, MD (læknisfræðilegur stjórnandi hjá samstæðu).
Dökkblár bakgrunnur með þremur hringlaga andlitsmyndum í röð, hver með nafni og starfsheiti fyrir neðan.
Kynning á fjórum óháðum sérfræðingum: Próf. Munir Ghesani (Icahn School of Medicine at Mount Sinai; United Theranostics), Dr. Philip Dundee (Royal Melbourne Hospital), Próf. Louise Emmett (St Vincent's Hospital Sydney) og Próf. Andrew Scott (University of Melbourne / La Trobe; Olivia Newton-John Cancer Research Institute). Tekið er fram að þeir séu óháðir sérfræðingar sem fái greitt samkvæmt gangverði markaðarins.
Fjórar hringlaga andlitsmyndir í röð með nöfnum og tengslum fyrir neðan, auk upplýsinga um hagsmunatengsl neðst.
Kaflaskilaglæra sem kynnir hluta um stefnu og yfirlit í flutningi Dr. Christian Behrenbruch.
Dökkblár og fjólublár litastigull vinstra megin með hvítu Telix merki, kaflaheiti og nafni og hlutverki ræðumanns; stór hringlaga andlitsmynd af ræðumanni hægra megin á bak við hvítan boga.
Fjölbreytt, lóðrétt samþætt geislavirk lyfjafyrirtæki með heildstæða nálgun í lækningagreiningu (theranostics): „See It. Treat It.“ Fimm stoðir ná yfir eignasafn í nákvæmnislækningum, sérhæfða sölueiningu, lóðrétt samþætta framleiðslu og birgðakeðju, öfluga þróunarlínu lækningalyfja og R&D vettvang fyrir nýjar sameindir. Lykiltölur (KPI): 3 vörur með FDA-samþykki (Illuccix, Gozellix, Pixclara), Illuccix fáanlegt í 22 löndum, 45 framleiðslu- og dreifingarstöðvar, og tekjuhorfur fyrir FY2026 upp á 950–970 milljónir US$ (1,36–1,39 milljarðar AUD). Gögn miðast við 30. október 2026.
Fimm stoðir með myndum efst í röð undir fyrirsögninni, með röð af fjórum stórum lykiltölum og yfirlýsingu um tilgang fyrirtækisins varðandi krabbamein og sjaldgæfa sjúkdóma.
Alþjóðlegur markaður fyrir kjarnorkulækningar vex úr 11 milljörðum US$ árið 2024 í 27 milljarða US$ árið 2030 og 41 milljarð US$ árið 2034, þar sem lækningalyf hækka úr um 3 milljörðum US$ í um 27 milljarða US$. Tíu ára árlegur meðalvöxtur (CAGR) er 26% fyrir lækningalyf og 5% fyrir greiningar. Meira en 100 lækningamörk eru í þróun (41 Lu-177, 34 Ac-225, 25 Pb-212, 16 At-211 efni) hjá um 50 fyrirtækjum í geislavirkum lyfjum. Heimild: MEDraysIntell 2025, William Blair.
Stöplarit sem sýnir lækningalyf á móti greiningum vinstra megin, með helstu tölfræði og sundurliðun á fjölda efna í þróun hægra megin.
Þrír vaxtarsprotar: 1) öflug starfsemi á markaði, 2) þróunarlína lækninga og nákvæmnislækninga, og 3) framúrskarandi framleiðsla og birgðakeðja.
Tölusettur listi með dökkbláum hringlaga táknum vinstra megin og klippimynd af PET-skönnunum hægra megin.
Illuccix er komið á markað í 22 löndum, með umsókn um markaðsleyfi (NDA) í skoðun hjá NMPA í Kína og lokið er skráningu í rannsókn í Japan. Gozellix er sýnt sem vörusett. Pixclara (floretyrosine F 18) er fyrsta FDA-samþykkta FET-PET myndgreiningarlyfið fyrir heilaæxli (glioma), studd af NCCN leiðbeiningum og ráðleggingum frá EANM/EANO/RANO/SNMMI.
Þrjú jöfn ljósgráblá spjöld, hvert með vörumynd og „FDA APPROVED“ merki.
Heildarmarkaður (TAM) í Bandaríkjunum eftir vörum: Illuccix/Gozellix um 670.000 skannanir (~2,7 milljarðar US$); Pixclara um 21.200 skannanir (~106 milljónir US$, hækkar í ~300+ milljónir US$ með grunnlínu FET PET); Zircaix fyrir nýrnakrabbamein um 116.320 skannanir (~600 milljónir US$); BiPASS fyrir blöðruhálskirtil fyrir vefjasýni um 821.000 skannanir (~3,3 milljarðar US$); ITM-11 fyrir GEP-NETs um 13.800 sjúklingar (~1,7 milljarðar US$, háð frágangi við ITM). Telix hefur möguleika á að bæta við þremur verðmætum vörum á markað árið 2027. TAM er reiknað út frá 4.000 US$ á hverja skönnun og 250.000 US$ á hverja meðferð.
Samanburðartafla með dökkblárri efstu línu og eina línu fyrir hverja vöru, með áhersluborða um mögulega markaðssetningu 2027 og neðanmálsgreinar um forsendur.
Fjögur lækningalyf á lokastigi: TLX591-Tx við blöðruhálskirtilskrabbameini (~5,6 milljarðar US$, ~22.460 sjúklingar, 3. fasi, bráðabirgðagreining á gagnsleysi); TLX597-Tx við blöðruhálskirtilskrabbameini (~4,2 milljarðar US$, ~16.800 sjúklingar, 2. fasi, OPTIMAL-PSMA niðurstöður); TLX101-Tx við heilaæxli (~1,2 milljarðar US$, ~8.100 sjúklingar, 3. fasi, framvinda skráningar); TLX250-Tx við nýrnakrabbameini (~1,1 milljarður US$, ~4.700 sjúklingar, 2./3. fasi, framvinda skráningar). Sýnt sem umbreytandi tækifæri í lækningum og vörur með hærri framlegð.
Fjögurra lína tafla eftir eignum með dálkum fyrir ábendingu, markaðsvirði, fjölda sjúklinga, fasa og næsta áfanga.
Sex kostir lóðréttrar samþættingar: afhendingaröryggi, hraði, hagkvæmni (betri framleiðslukostnaður), sveigjanleiki, áhættustýring og hraðari nýsköpun. Borðinn segir: „Frá öruggu framboði til tímanlegs og áreiðanlegs aðgengis sjúklinga“.
Tveggja-fyrir-þrjá net af ljósgrábláum táknaspjöldum með borða í fullri breidd fyrir neðan.
Virðiskeðja frá framboði á geislasamsætum til marksameinda og „cold kit“, geislamerktra lyfja, gæðaeftirlits með stökum skömmtum og dreifingu á áfangastað. Getu Telix er lýst undir hverju skrefi: ARTMS (framleiðsla samsæta), IsoTherapeutics (tenging lífsameinda), Telix Manufacturing Solutions starfsstöðvar (Seneffe Belgíu GMP, Yokohama klínískt, Sacramento klínískt og ferlaþróun, North Melbourne rannsóknarstofa og skammtamælingar), RLS Radiopharmacies (skömmtun og dreifing), auk ITM fyrir framleiðslu samsæta.
Lárétt örvaflæði (chevron) efst með getu-línu undir hverju stigi.
Þrír dálkar: ARTMS QIS tækni sem framleiðir 68Ga og 89Zr (fyrir Zircaix markaðssetningu); ITM sem leiðandi á heimsvísu í Lu-177 með afkastagetu fyrir TLX591, TLX597, TLX250 og ITM-11; og næsta kynslóð alfa-geisla, þar á meðal 212Pb rafall Telix, IBA/Framatome (Ekalia) samstarfið fyrir 211At, og 225Ac í gegnum ITM x Actineer samstarfsverkefnið og EZAG.
Þrír jafnir dálkar, hver með haus, tákni og punktalista.
Heimskort sem sýnir Telix Manufacturing Solutions starfsstöðvar í Seneffe, Yokohama og Melbourne, ásamt stefnumótandi samstarfsaðilum: ARTMS, Optimal Tracers, IsoTherapeutics, RLS, R2Pharma og samstarfsaðila í Kína.
Heimskort í fullri breidd með staðsetningarmerkjum og upplýsingakössum um samstarfsaðila.
Samlegð Telix og ITM er sýnd í gegnum fimm meginstoðir með gátmerkjum: verðmætasköpun með forystu í lækningasamsætum, hraðari innviðir fyrir markaðssetningu lækninga, nýjar vörur og tækifæri í lífsferli, markaðsleg dýpt og aukin þróun.
Net sem sýnir framlag Telix og ITM til fimm meginstoða, merkt með gátmerkjum.
177Lu markaðurinn vex úr 0,5 milljörðum USD (2025) í 2,1 milljarð US$ (2035), sem er 23% árlegur samsettur vöxtur (CAGR); 225Ac vex úr 0,1 milljarði US$ í 1,4 milljarða US$, eða 45% CAGR. Markaðir fyrir geislasamsætur vaxa um 30% á ári fram til 2035. Eignir í þróun í greininni: 41 Lu-177 (auk tveggja meðferða á markaði) og 34 Ac-225.
Tvö súlurit hlið við hlið með CAGR merkingum, auk dökkblás sameindapanels með fjölda eigna.
„Af hverju að fjárfesta núna?“ spjald (tryggt framboð, laða að hæfileikafólk, valinn samstarfsaðili) við hliðina á samanburði á getu stórra lyfjafyrirtækja, sérhæfðra geisla-lyfjafyrirtækja og Telix + ITM. Telix + ITM uppfyllir öll skilyrði: Lu, Ac, Tb og I lækningar; peptíð, mótefni og smásameindir; greiningar á markaði; og framboð á Lu og Ac samsætum.
Textaspjald vinstra megin og þriggja dálka samanburðartafla yfir getu með gátmerkjum hægra megin.
Kort yfir sameiginlega starfsemi: 3 framleiðslustöðvar og 2 hringhraðlar í Belgíu, höfuðstöðvar ITM og 2 starfsstöðvar í Þýskalandi, TMS Sacramento, TMS Yokohama hringhraðall, höfuðstöðvar í Bandaríkjunum, alþjóðlegar höfuðstöðvar og TMS North Melbourne, RLS net sem nær yfir meira en 85% af Bandaríkjamarkaði, fyrirhugaðir hringhraðlar á RLS stöðvum og samstarfsverkefni.
Heimskort með merktum upplýsingakössum fyrir starfsstöðvar Telix og ITM.
Kaflaskil sem kynna vöruþróunarhlutann í flutningi Dr. David N. Cade.
Dökkblár litastigull vinstra megin með hvítu Telix merki, titli kafla og upplýsingum um ræðumann; hringlaga andlitsmynd af ræðumanni hægra megin á bak við bogadreginn hvítan flöt.
Vöruþróunartafla eftir ábendingum. Þvagfærakrabbamein: TLX591-Tx (mAb/177Lu/PSMA, fasi 3), TLX250-Tx (mAb/177Lu/CAIX, fasi 3), TLX597-Tx (smásameind/177Lu/PSMA, fasi 2), TLX592-Tx (225Ac PSMA), TLX090-Tx (153Sm, beinmeinvörp), TLX252-Tx (225Ac CAIX). Taugakrabbamein: TLX101-Tx (131I LAT1, fasi 3), TLX102-Tx (211At LAT1). Önnur æxli: TLX66-Tx (90Y CD66), TLX400-Tx (FAP), TLX300-Tx (PDGFRa). Dálkur með samsvarandi myndgreiningarefnum fylgir eignunum.
Vöruþróunarnet flokkað eftir ábendingum með framvindustikum fyrir hvern fasa og dálki fyrir samsvarandi myndgreiningu hægra megin.
Regeneron samningur: samstarf um þróun og markaðssetningu alfa-meðferða, 4 upphafleg verkefni auk valréttar á 4 til viðbótar, með allt að 2,1 milljarði USD í áfangagreiðslum auk höfundarlauna. ITM: viðbótarmeðferðir með ITM-11 stækkun í fasa 3, stækkun ábendinga í G2/G3 GEP-NET og NET í lungum/hóstarkirtli, og stærsta 177Lu framboð í heimi.
Tvö spjöld hlið við hlið, eitt fyrir Regeneron og eitt fyrir ITM, hvert með lista yfir helstu skilmála.
Kaflaskil fyrir hlutann um 68Ga PSMA-11 í klínískri starfsemi í flutningi Dr. Munir Ghesani.
Blár litastigull á vinstra spjaldi með hvítu merki, titli kafla og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við bogadreginn hvítan flöt.
Í proPSMA rannsókninni (n=295) sýndi 68Ga PSMA-11 PET/CT samanborið við CT auk beinaskönnunar nákvæmni upp á 92% gegn 65%, næmi 85% gegn 38%, sértækni 98% gegn 91%, breytingu á meðferð 28% gegn 15%, óljósar niðurstöður 7% gegn 23% og geislun 8,4 gegn 19,2 mSv. Illuccix BCR rannsóknin í Kína (n=140) sýndi jákvætt forspárgildi (PPV) hjá sjúklingum upp á 94,8% (95% CI 85,9-98,2%) og PPV upp á 90-100% þvert á PSA gildi. Kostir eru meðal annars stuðningur í leiðbeiningum, myndgreining samdægurs og sveigjanleiki í skömmtun.
Samanburðartafla yfir mælikvarða rannsókna vinstra megin, með spjaldi fyrir kínverska rannsókn og áhersluboxum um ávinning hægra megin.
Ga-68 umbrotnar í lifur og hefur enga sækni í bein, á meðan F-18 hefur náttúrulega beinsækni sem getur valdið fölskum jákvæðum niðurstöðum í beinum. Glæran inniheldur tilvitnun í leiðbeiningar SNMMI og tilvitnun frá Ghesani prófessors.
Tveggja dálka samanburður á hegðun Ga-68 á móti F-18 með tilvitnunarboxum fyrir neðan.
F-18 PSMA PET skönnun sýndi skemmd á rifbeini hjá sjúklingi (PSA 3.4) í virku eftirliti. 68Ga PSMA-11 PET skönnun sex mánuðum síðar sýndi enga skemmd á rifbeini, sem staðfesti að hún væri góðkynja.
Myndanet af CT, PET og samsettum myndum fyrir skannanirnar tvær með stuttum skýringartextum.
68 ára einstaklingi með Gleason 9 (4+5) og PSA 112 var vísað í 177Lu-PSMA (Pluvicto). Margar skemmdir voru sýnilegar á 68Ga PSMA-11 en ekki á 18F-PSMA.
Hlið við hlið MIP-myndir (maximum intensity projection) með spjaldi um klíníska sögu.
Skráður gluggi fyrir myndatöku er 50-100 mínútur. Með 68 mínútna helmingunartíma er um fjórðungur virkninnar eftir við 150 mínútur. Myndataka eftir 120 mínútur er leyfileg við óljósar niðurstöður (EANM/SNMMI leiðbeiningar 2.0).
Þrír dálkar með stórum tölum og stuttum skýringartexta undir hverjum.
Framsýn rannsókn sem ber saman snemmbúna myndgreiningu við um 60 mínútur og seinkaða myndgreiningu við 150 mínútur hjá 3 sjúklingum með krabbamein í blöðruhálskirtli, sem gaf 13 pöruð tilfelli af skemmdum.
Einföld skýringarmynd af uppsetningu rannsóknar með tveimur tímapunkta-boxum og samantekt á úrtaki.
Paraðar axial PET-myndir sýna meiri birtuskil milli skemmda og bakgrunns við 150 mínútur en við 60 mínútur.
Tvö pör af axial myndum merkt með myndatökutíma.
Eitlar við barka (paratracheal) eru bornir saman í snemmbúinni myndgreiningu, seinkaðri myndgreiningu og samsvarandi CT-mynd.
Röð með þremur myndum sem sýna snemmbúna, seinkaða og CT-sýn.
10 af 13 skemmdum voru með hærra SUVpeak við seinkun, með +8% miðgildi á breytingu í pörum (bil -10,7% til +25,3%). Meðaltal SUVpeak var 5,60 snemma á móti 6,24 við seinkun.
Súlurit yfir skemmdir (L1-L13) með samantektartölfræði til hliðar.
Borið er saman ríkjandi forsendu og aðaltilgátu um að snemmbúin myndgreining gefi betri skýrleika vegna þess að þéttleiki talninga (count density) skipti mestu máli.
Tvö textaspjöld hlið við hlið, eitt fyrir forsenduna og eitt fyrir tilgátuna.
Afturskyggn pöruð rannsókn á 20 SSTR-jákvæðum NET-sjúklingum, metin af 3 sérfræðingum. Borin er saman snemmbúin myndgreining við um 1 klukkustund og seinkuð myndgreining við um 24 klukkustundir með blinduðu þvinguðu vali á milli tveggja kosta.
Flæðirit yfir uppsetningu rannsóknar með ávölum dökkbláum boxum og örvum.
Seinkuð myndgreining við 24 klukkustundir sýnir minni einsleitni myndar samanborið við myndgreiningu við 1 klukkustund, sýnt með MIP og axial myndum.
MIP og axial myndapör merkt 1h og 24h.
Lifrarskemmd sem var greinileg við 1 klukkustund var ekki sýnileg við 24 klukkustundir, sýnt með samsvarandi CT-mynd.
Myndaspjöld fyrir 1h, 24h og CT með örvum á skemmdir.
Eitill aftan lífhimnu (retroperitoneal) sem var ekki til staðar við 1 klukkustund varð greinilegur við 24 klukkustundir.
Pöruð myndaspjöld fyrir 1h og 24h með örvum á skemmdir.
Snemmbúin myndgreining ein og sér fann 104 skemmdir, seinkuð myndgreining ein og sér 82, og sameinuð myndgreining 115, sem eru 11 fleiri en snemmbúin myndgreining.
Þrír dálkar með stórum tölum og merkingum undir hverjum.
PSMA-PET skannanir í Bandaríkjunum (í þúsundum) eftir gangi sjúkdóms: upphafsstigun 151, lífefnafræðilegt bakslag (BCR) 460, svörun við meðferð nmAPMR 143, eftirlit mAPMR 71, val á RLT 58 og eftirlit með svörun við RLT 52. Núverandi TAM er um 670.000 skannanir á ári, á móti um 1 milljón vefjasýna.
Kúrfa yfir fjölda skannana teiknuð eftir stigum sjúkdómsframvindu, með TAM áhersluboxi.
Með því að færa myndgreiningu á stig fyrir vefjasýni bætast við um 821.000 skannanir á ári á móti 1M+ vefjasýnum, sem hefur möguleika á að tvöfalda PSMA-markaðinn.
Sjúkdómsframvindukúrfa framlengd á stigið fyrir vefjasýni með áherslu á nýjan hluta magnsins.
Kafmaskil fyrir hluta um greiningu krabbameins í blöðruhálskirtli, kynnt af Dr. Philip Dundee, þvagfæraskurðlækni.
Vinstra spjald með bláum litastigli, lógói, titli og upplýsingum um ræðumann; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Hefðbundin vefjasýni (template biopsies) taka 15-20 sýni í svæfingu og þeim fylgja takmarkanir á sýnatöku, hætta á sýkingum og blæðingum, og bati sem tekur daga eða vikur.
Punktalisti yfir takmarkanir vinstra megin með skýringarmynd af vefjasýni í gegnum spöng (transperineal) hægra megin.
MRI er ekki sértækt. Um 800.000 vefjasýni eru tekin í Bandaríkjunum árlega, allt að 75% þeirra eru neikvæð og allt að 25% karla hafna vefjasýni. Hlutfall falskra neikvæðra niðurstaðna úr vefjasýnum getur verið allt að 50%.
Helstu tölfræðiupplýsingar vinstra megin með korti yfir vefjasýnatöku úr blöðruhálskirtli hægra megin.
PRIMARY (n=291): Ga-PSMA-PET ásamt mpMRI samanborið við mpMRI eitt og sér gaf næmi 97% gegn 83%, sértæki 40% gegn 53% og NPV 91% gegn 72%; PRIMARY-skorið náði 94% næmi og 68% sértæki, og P-skorið 94% og 66%. PRIMARY2 (n=660): 49% fækkun vefjasýna, þar sem csPCa greindist í 12% gegn 16%.
Tvískipt uppsetning niðurstaðna, PRIMARY vinstra megin og PRIMARY2 hægra megin, með samanburðartöflum og áherslum á gildi.
68Ga-PSMA-11 ásamt mpMRI (PI-RADS 1-4) fylgt eftir með kerfisbundið vefjasýni og 6 mánaða eftirfylgni. n=350, aðalendapunktar eru næmi og sértæki, alþjóðleg fjölsetra opin rannsókn með einum armi. Skráningu er lokið. NCT07052214.
Flæðirit yfir hönnun rannsóknar með ávölum dökkbláum boxum og örvum, ásamt yfirliti yfir hönnun.
Áhættulagskipting með PSMA-PET og mpMRI: mikil áhætta (PI-RADS 5) leiðir til myndstýrðs vefjasýnis; PI-RADS 1-4 með jákvæðu PET leiðir til „One and Done“ nákvæmnisvefjasýnis; PI-RADS 1-2 með neikvæðu PET leiðir til „None and Done“ án vefjasýnis. Markmiðið er að fækka vefjasýnum úr 12–40 í 1–2.
Ákvarðanatré sem greinist eftir PI-RADS skori og PET niðurstöðu.
Samanburður á núverandi nálgun með 3 MRI myndatökum og framtíðarnálgun með 1 PSMA PET skönnun. 72 ára gamall einstaklingur með PI-RADS undir 3 var með staðbundna upptöku í fremri hluta hægri brodds á PSMA PET (BIOPSTAGE rannsókn).
Samanburður á núverandi og framtíðarnálgun vinstra megin með myndum úr sjúkratilfelli hægra megin.
Kafmaskil fyrir yfirlit yfir heilakrabbamein í kynningu Prof. Andrew Scott.
Blár stigbreytilegur vinstri hluti með lógói, titli og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Pixclara er fyrsta myndgreiningarefnið fyrir glíóma í Bandaríkjunum sem hefur fengið samþykki FDA. Evrópsk markaðsleyfisumsókn (MAA) fyrir Pixlumi hefur verið samþykkt til meðferðar. NCCN og alþjóðlegar leiðbeiningar styðja notkun þess og áætlað er að víkka notkunina yfir í meinvörp í heila. Það greinir á milli sjúkdómsframgangs og áhrifa meðferðar og hefur fengið stöðu munaðarlyfs.
Listi yfir helstu atriði vinstra megin með PET myndum af heila hægra megin.
Shoreline Research (janúar 2026): um 70% lækna eru tilbúnir að ávísa Pixclara við samþykki, um 80% þeirra sem vísa áfram treysta á NCCN, meira en 90% hafa aðgang að PET-skanna innanhúss og þeir sem vísa áfram meta mikils sértæka upptöku og myndgæði.
Fjórskipt uppsetning, þar sem hver reitur inniheldur eina stóra tölfræði og skýringartexta.
LAT1/LAT2 amínósýruferjur eru mikið tjáðar í glíómum. Pixclara beinist að LAT1/LAT2, á meðan TLX101-Tx (131I) og TLX102-Tx (211At) beinast að LAT1, sem býður upp á mögulega fyrstu skammgreiningarpörun sinnar tegundar í tauga-krabbameinslækningum.
Skýringarmynd af verkunarmáta í frumuhimnu með merkingum á ferjum og yfirlitsboxi.
MRI og 18F-FET PET eru sýnd hlið við hlið, með FET TBRmax upp á 3,2 nálægt skurðsvæði, ásamt takmörkunum á MRI með skuggaefni.
MRI og FET PET myndir hlið við hlið ásamt lista yfir takmarkanir.
TLX101-Px ásamt MRI sýndi 93% næmi og 94% sértæki, samanborið við MRI eitt og sér með 96% næmi og 53% sértæki (Pauleit o.fl. 2005).
ROC-kúrfa og samanburðartölur vinstra megin með vefjafræðilegum myndum hægra megin.
35 ára einstaklingur með dreifð stjörnuæxli (astrocytoma) var með 18F-FET TBRmax upp á 3,9; vefjasýni staðfesti framgang í anaplastic oligoastrocytoma (WHO stig III).
MRI og FET myndreitir með tíma-virkniferli og samantekt á tilfelli.
Tímalína frá 1970 til 2030 yfir samþykki FDA fyrir glíóma (geislameðferð, lomustine, carmustine, Gliadel, TMZ, bevacizumab, tumor treating fields, vorasidenib og Pixclara) ásamt áföngum í myndgreiningu og lífmerkjum.
Lárétt tímalína með samþykktum fyrir ofan línuna og áföngum í myndgreiningu og lífmerkjum fyrir neðan.
Um 25 þúsund tilfelli í heila og miðtaugakerfi og um 18 þúsund dauðsföll árlega í Bandaríkjunum. GBM er um 50% illkynja æxla í miðtaugakerfi (um 15 þúsund+ sjúklingar á ári). Miðgildi heildarlifunar (OS) er 12–15 mánuðir frá greiningu og 3–9 mánuðir frá bakslagi.
Tölfræðiupplýsingar vinstra megin með línuritum yfir nýgengi og lifun hægra megin.
Um 60 sjúklingar hafa verið meðhöndlaðir, þar á meðal börn, og lyfið þoldist vel án eiturverkana sem takmarka skammta (DLT) í IPAX-2. Miðgildi heildarlifunar (OS) var 23 mánuðir (IPAX-1) og 32,2 mánuðir (IPAX-Linz) frá fyrstu greiningu, og 13 mánuðir og 11,9 mánuðir frá meðferð eða versnun sjúkdóms. IPAX BrIGHT Phase 3 og IPAX-2 standa enn yfir.
Niðurstöðutafla sem ber saman rannsóknir með áherslu á lifunartölur og stöðuspjald.
Hluti 1 snýst um fínstillingu skammta (4 GBq auk lomustine 90 mg/m2 í 3 lotur, n=3 og síðan n=12). Í hluta 2 er slembiraðað 1:1 í TLX101-Tx auk lomustine á móti lomustine eingöngu. Endapunktar eru MTD (Hluti 1) og OS (Hluti 2) hjá sjúklingum með endurtekið GBM. Rannsóknin er opin í Austurríki, Ástralíu, Belgíu og Hollandi; heimildir fengnar í Danmörku, Frakklandi, Þýskalandi, Spáni og Singapúr; IND umsókn lögð fram í Bandaríkjunum. NCT07100730.
Flæðirit yfir rannsóknarhönnun í tveimur hlutum með ávölum dökkbláum boxum, ásamt lista yfir stöðu í hverju landi.
Við undanþágulyfjanotkun (compassionate use) hjá UMC Utrecht (12 sjúklingar) sýndi MRI RANO SD 3/12, PR 0/12 og PD 9/12; PET RANO sýndi SD 3/7, PR 1/7 og PD 3/7. Eitt tilfelli af heilabjúg á stigi 3 kom upp sem var metið ólíklegt að tengdist lyfinu og engin tilfelli á stigi 4. Meira en 26 sjúklingar hafa verið meðhöndlaðir með undanþágulyfjum í Austurríki, Ástralíu, Þýskalandi, Hollandi, Nýja-Sjálandi og Bandaríkjunum.
Niðurstöðutafla yfir RANO svörun við hliðina á helstu öryggisupplýsingum.
Skammtaaukning (dose escalation) upp í 3, 4 og 5 GBq í 2 lotum samhliða hefðbundinni meðferð hjá 12 sjúklingum. Mesta þolanlega skammti (MTD) upp á 5 GBq x2 var náð án eiturverkana (DLT). Skráningu er lokið, sem styður áframhald í Phase 2. NCT05450744.
Skýringarmynd af skammtaaukningu með ávölum dökkbláum boxum og samantektarspjald fyrir niðurstöður.
Kaflaskil fyrir hlutann um nýrnakrabbamein í kynningu Dr. David N. Cade.
Vinstra spjald með bláum litastigli, lógói, titli og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Nýrnakrabbamein er 14. algengasta krabbameinið á heimsvísu, með hæstu tíðni í Norður-Ameríku og Evrópu, og er tvöfalt algengara hjá körlum. Um 90% tilfella eru nýrnafrumukrabbamein (RCC), þar af um 85% tærfrumukrabbamein (ccRCC). Sýnd er aldursstöðluð nýgengi og dánartíðni eftir svæðum.
Helstu staðreyndir vinstra megin með súluriti yfir nýgengi og dánartíðni eftir svæðum hægra megin.
CAIX er glýkóprótein í frumuhimnu sem örvast við súrefnisskort (hypoxia) og VHL-stökkbreytingu. Það finnst í meira en 95% tilfella ccRCC en er hverfandi í heilbrigðum nýrum.
Skýringarmynd af verkunarmáta CAIX-örvunar hægra megin með helstu staðreyndum vinstra megin.
Girentuximab er kímerskt IgG1 mótefni sem er sértækt fyrir CAIX, með öryggisgögn frá um 500 sjúklingum. 89Zr (helmingunartími 3,3 dagar) er myndgreiningarhluti TLX250-Px, og 177Lu (helmingunartími 6,7 dagar) er meðferðarhluti TLX250-Tx.
Skýringarmynd af mótefni í miðjunni með spjöldum fyrir myndgreiningar- og meðferðarhluta á sitthvorri hliðinni.
ZIRCON (Lancet Oncology 2024, n=284) sýndi 86% næmi og 87% sértæki. Fyrir meinsemdir sem voru 4 cm eða minni (n=145) var næmið 85% og sértækið 90%; fyrir 2 cm eða minni (n=20) var það 97% og 97%. Fleiss kappa milli matsmanna var 91% og hjá sama matsmanni 100%, með góðu öryggi.
Niðurstöðutafla yfir árangur eftir stærð meinsemda ásamt upplýsingum um samræmi milli matsmanna.
LUTEON (Phase 3, Ástralía) og LUTEON-ATLAS (2a-fasi, BNA/ESB) skrá sjúklinga með langt gengið ccRCC eftir 2-3 fyrri meðferðir sem eru CAIX-jákvæðir á PET. Eftir öryggisathugun fylgir hluti 1 með fínstillingu skammta (1.887 MBq á móti 1.258 MBq, 20 í hverjum armi) og hluti 2 Phase 3 þar sem 177Lu-TLX250 er borið saman við val rannsakanda í hlutfallinu 1:1. NCT07197580.
Flæðirit yfir rannsóknarhönnun í mörgum skrefum með ávölum dökkbláum boxum og örvum.
Kaflaskil fyrir hlutann um TLX591-Tx í kynningu Dr. David N. Cade.
Vinstra spjald með bláum litastigli, lógói, titli og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Samanburður á blöðruhálskirtilskrabbameini sem er næmt eða ónæmt fyrir andrógenstýringu (APM): horfur upp á 4-5+ ár á móti um 2-3 árum, með mismunandi líffræði og klínískum afleiðingum.
Samanburðartafla í tveimur dálkum með dökkbláum haus og röðum fyrir horfur, líffræði og klínískar afleiðingar.
TLX597-Tx (næsta kynslóð smásameinda): útskilnaður um nýru, einn þriðji af nýrnaskammti og einn fimmti af munnvatnskirtlaskammti miðað við PSMA-617, 3-7 skammtar af 230 mCi, fyrir mAPMN/S. TLX591-Tx (fyrsta lyf í sínum flokki rADC): útskilnaður um lifur, rPFS upp á 8,8 mánuði í ProstACT SELECT, 2 skammtar af 76 mCi, fyrir mAPMR.
Samanburðartafla í tveimur dálkum sem ber saman eiginleika TLX597-Tx og TLX591-Tx.
Sjúklingavæn meðferð með 2 skömmtum á 2 vikum, lítil geislun á munnvatnskirtla og nýru, upptaka í frumum og langvarandi virkni, og minni heildarvirkni (administered activity) upp á 76 mCi.
Listi yfir kosti vinstra megin með skýringarmynd af verkunarmáta hægra megin.
Hluti 1 (öryggi og skammtamælingar, n=30: 76 mCi x2 auk abiraterone, enzalutamide eða docetaxel, n=10 hver) er lokið, með samþykki FDA um að halda áfram í hluta 2 í Bandaríkjunum. Í hluta 2 er slembiraðað 2:1 (n u.þ.b. 490) TLX591-Tx ásamt SoC á móti SoC, með rPFS skv. BICR sem aðalendapunkt, hjá mAPMR sjúklingum með versnun eftir fyrstu ARPI meðferð. Innritun stendur yfir á heimsvísu, en Japan hefur samþykkt hluta 1. NCT06520345.
Flæðirit yfir rannsóknarskipulag í tveimur hlutum með ávölum dökkbláum boxum og örvum.
83 ára einstaklingur með meinvörp í beinum. SPECT lífdreifing yfir 15 daga sýnir upptöku fyrst í æða- og lifrarsvæðum, síðan á meinvarpsstöðum. Stöðugur sjúkdómur á degi 341 (miðað við lokadag gagna).
Röð af grátóna SPECT myndum yfir mismunandi tímapunkta ásamt yfirliti yfir sjúkratilfellið.
64 ára einstaklingur með meinvörp í eitlum var með stöðugan sjúkdóm í 339 daga.
Grátóna skannmyndir ásamt yfirliti yfir sjúkratilfellið.
62 ára einstaklingur sem hafði áður fengið darolutamide og docetaxel var með stöðugan sjúkdóm og var enn í rannsókninni eftir 337 daga.
Grátóna skannmyndir ásamt yfirliti yfir sjúkratilfellið.
Kaflaskil fyrir kynningu á TLX597-Tx í flutningi Prof. Louise Emmett.
Vinstri hluti með bláum litastigli, lógói, titli og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Lítil sameind (PSMA ligand) með mikla upptöku og varðveislu í æxli, litla upptöku í munnvatnskirtlum og nýrum, og möguleika á auknum skammtastyrk.
Listi yfir helstu eiginleika við hliðina á skýringarmynd um verkunarmáta.
Skammtamælingar í Gy/GBq fyrir TLX597-Tx (n=12) á móti PSMA-617 (n=297) á móti PSMA-I&T (n=153): nýru 0,28 vs 0,58 vs 0,71; tárkirtlar 0,35 vs 1,58 vs 2,83; neðri kjálkakirtill 0,25 vs 0,74 vs 0,64; beinmein 9,74 vs 3,57 vs 4,1; mein í mjúkvefjum 9,57 vs 4,19 vs 2,94. SPECT myndir sýndar eftir 5 og 120 klukkustundir.
Samanburðartafla með þremur dálkum þar sem TLX597-Tx dálkurinn er auðkenndur, ásamt SPECT myndum til hliðar.
Fyrstu 3 skammtarnir eru gefnir innan 15 daga, 8,5 GBq á skammt á móti 7,5 GBq. Uppstýring á PSMA sést á degi 3 (SUVmean 5,7 í 7,9, SUVmax 25 í 74, TTV 2.379 í 3.977 mL).
Skýringarmynd af skammtaáætlun vinstra megin með myndum af PSMA uppstýringu og tölum hægra megin.
Rannsókn að frumkvæði rannsakanda (aðalrannsakandi Prof Emmett), n=120 slembiraðað 2:1: TLX597-Tx með auknum skammtastyrk (n=80; 8,5 GBq á degi 1, 3 og 15, síðan í vikum 10, 20 og 30) á móti stöðluðum skammti (n=40; 7,5 GBq á 6 vikna fresti x6) hjá staðfestum mAPMR sjúklingum eftir ARPI. Aðalendapunktur er PSA90 svörunarhlutfall; aukendapunktar eru m.a. PSA50, PSA-PFS, rPFS, OS, ORR, lífsgæði, öryggi og skammtamælingar.
Flæðirit yfir rannsóknarskipulag með tveimur meðferðarörmum og boxum fyrir endapunkta.
71 árs einstaklingur með útbreidd beinmeinvörp eftir tvær lotur af krabbameinslyfjameðferð og ARPI. PSA lækkaði úr 1.380 í 40 í viku 10 (97% PSA svörun) með eðlilega nýrnastarfsemi (eGFR um 90), sýnt með Hb/PLT töflu.
PSMA PET myndir og PSA línurit ásamt töflu yfir rannsóknarstofugildi.
Sjúklingur með mikla útbreiðslu í beinmerg. PSA lækkaði úr 487 í 1,9 í viku 20 (99% svörun), Hb batnaði úr 81 í 106 og eGFR var 77-85.
PSMA PET myndir og PSA línurit ásamt yfirliti yfir rannsóknarstofugildi.
Aðlögunarhæf PSMA RLT í mHSPC með samfelldri ADT auk ARPI: 3 skammtar á 6 vikum, síðan skammtar á 8 vikna fresti (8,5 GBq). Aðalendapunktur er PSA undir 0,2 ng/mL við 6 mánuði, með PSMA PET í vikum 12, 24 og 44.
Skýringarmynd af meðferðaráætlun með ávölum dökkbláum boxum og tímapunktum fyrir myndgreiningu.
Röð PSMA-PET mynda frá degi 0 í ARPI til 3 mánaða sýnir PSA lækka úr 5,7 í 0,08 og SUVmean úr 6,9 í 0, með hléi á meðferð (EANM 2026).
Röð af PSMA-PET myndum yfir tíma ásamt PSA samantekt.
Kaflaskil fyrir kynningu á vöruframboði í blöðruhálskirtilskrabbameini í flutningi Dr. David N. Cade.
Vinstri hluti með bláum litastigli, lógói, titli og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Sjúkdómsferill frá mAPMN/S í gegnum 1L, 2L og 3L+ mAPMR, tengdur við TLX597-Tx (OPTIMAL-e, fasi 2a í mAPMN/S), TLX591-Tx (ProstACT Global fasi 3, eftir 1 ARPI), TLX592-Tx (alphaPRO) og TLX090-Tx (Solace, líknandi).
Sjúkdómsferill með vörustikum staðsettum undir því stigi sem hver vara tekur á.
Kaflaskil fyrir fjárhagslegt yfirlit í flutningi Darren Smith, fjármálastjóra.
Vinstri hluti með bláum litastigli, lógói, titli og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Tekjuspá fyrir 2026 upp á 950-970 milljónir US$, 65% framlegð í nákvæmnislækningum (H1 2026), 38 milljóna US$ hagnaður eftir skatta (H1 2026) og 252 milljónir US$ í handbæru fé (30. júní 2026). Þrjár stoðir: markaðsstærð, stefnumótandi valmöguleikar og lóðrétt samþætting.
Röð af stórum KPI tölum efst með þremur stoðaspjöldum fyrir neðan.
Tekjur samstæðu (US$M): 2022 107, 2023 333 (+211%), 2024 517 (+55%), 2025 804 (+56%) og 2026F 950-970 (um 20% vöxtur), þar sem tekjur frá þriðja aðila vegna TMS eru sýndar innan staflaðra súlna.
Staflað súlurit eftir árum með áherslum á vaxtarhlutföll.
Fjórar forgangsleiðir í kringum miðlægan hring: fjárfestingar í markaðssókn, fjárfestingar í R&D, seigla í birgðakeðju, ásamt stefnumótandi vaxtartækifærum (M&A) og stýringu líftíma. Fjármagn er forgangsraðað í þágu mælanlegra áfanga og virðisaukandi breytinga.
Fjórir fjórðungar í kringum miðlægan hring með samantekt.
R&D kostnaður á móti tekjum: FY2023 US$85M af 333M (26%), FY2024 128M af 517M (25%), FY2025 171M af 804M (21%) og FY2026 spá upp á 240-260M af 950-970M (um 26%). Telix ver um 26% af tekjum í R&D samanborið við 35% meðaltal hjá sambærilegum fyrirtækjum.
Súlurit yfir R&D á móti tekjum eftir árum vinstra megin og súlurit með samanburði við samkeppnisaðila hægra megin.
Tekjur ITM voru US$198M (2024A), US$273M (2025A) og um US$300M (2026E), miðað við EUR/USD 1,14. Áætlað er að leiðrétt EBITDA upp á -US$12M á 1H26 hækki í um US$50M með kostnaðarsparnaði, vexti í framleiðslu, samlegðaráhrifum Telix og ITM-11. Framlegð framleiðslu er yfir 40%, jákvætt EBITDA framlag hefst árið 2027 og stefnt er að $50M í samlegðaráhrifum á fyrstu tveimur árunum.
Súlurit yfir tekjur vinstra megin með EBITDA-brú og lista yfir drifkrafta hægra megin.
Kaflaskil fyrir lokaorð sem Dr. Christian Behrenbruch flutti.
Vinstri hluti með bláum litastigli, lógó, titli og ræðumanni; hringlaga andlitsmynd hægra megin á bak við hvítan boga.
Um US$1B í tekjur og aðrar tekjur fyrir FY2026E (spá upp á US$950-970M auk US$40M í aðrar tekjur), 3 myndgreiningarefni með FDA-samþykki, starfsemi í 22 löndum og 4 meðferðarúrræði í lokastigsprófunum. Meginstoðirnar eru stækkun sölu- og markaðsstarfs, vöruþróun á lokastigi og framúrskarandi framleiðslugeta, dregið saman sem „Alþjóðlegt stórveldi í geislavirkum lyfjum“.
Röð af lykiltölum fyrir ofan þrjú stoðaspjöld og borði með lokaorðum.
Skýringarmynd af tekjubrú frá um US$1B árið 2026 til 2027 í gegnum Illuccix/Gozellix, Pixclara, Zircaix, BiPASS (möguleg markaðssetning seint árið 2027 eða 2028), sölu utan Bandaríkjanna í yfir 22 löndum, TMS-tekjur og ITM-11. Lykilniðurstöður árið 2027: TLX591-Tx gagnsemisgreining, TLX597-Tx OPTIMAL-PSMA, TLX090-Tx (Hluti A) og BiPASS. Engin spá fyrir FY2027 er gefin í skyn.
Tekjubrú í stallaformi (waterfall) með yfirliti yfir lykilniðurstöður og fyrirvara um framtíðarspár.
Algengar spurningar um þessa glæru og undirliggjandi kynningarefni.
Þetta er kynningarefni Telix Pharmaceuticals fyrir fjárfestadaginn (Capital Markets Day) 2026, sem haldinn var 4. nóvember 2026 í Melbourne og lagður fram hjá ASX. Telix er skráð á bæði ASX (ASX: TLX) og NASDAQ (NASDAQ: TLX), með höfuðstöðvar í Melbourne í Ástralíu.
Nei. Telix miðar við almanaksárið í sínum uppgjörum, þannig að FY2026 nær yfir janúar til desember 2026. Þetta er frábrugðið fjárhagsárinu júlí–júní sem mörg fyrirtæki á ASX nota. Sem dæmi voru niðurstöður H1 2026 birtar 20. ágúst 2026 og handbært fé er tilgreint miðað við 30. júní 2026.
Allar tölur eru í Bandaríkjadölum. Tekjuhorfur fyrir FY2026 er 950–970 milljónir US$ (1,36–1,39 milljarðar A$). Hagnaður eftir skatta á H1 2026 nam 38 milljónum US$ og handbært fé var 252 milljónir US$ þann 30. júní 2026. Tekjur samstæðunnar voru 107 milljónir US$ árið 2022, 333 milljónir US$ árið 2023, 517 milljónir US$ árið 2024 og 804 milljónir US$ árið 2025. Framlegð Precision Medicine var 65% á H1 2026.
Telix er með fjóra meðferðarkosti á lokastigi þróunar: TLX591-Tx og TLX597-Tx við krabbameini í blöðruhálskirtli, TLX101-Tx við glioblastoma og TLX250-Tx við nýrnakrabbameini, ásamt þremur myndgreiningarvörum með FDA-samþykki (Illuccix, Gozellix og Pixclara). Áætluð kaup á ITM (Isotope Technologies Munich), stærsta birgi heims á Lu-177, eiga að ganga í gegn á FY2026, háð samþykki hluthafa Telix, eftirlitsaðila og hefðbundnum skilmálum.
Já, hægt er að hlaða kynningunni niður sem PDF-skjali á þessari síðu, og glærurnar eru sýndar sem myndir til að skoða. PowerPoint (PPTX) útgáfa er ekki í boði.
Hún nýtist vel sem fyrirmynd að uppbyggingu fyrir fjárfestadaga eða kynningar í líftækni: kaflaskil fyrir marga ræðumenn, yfirlitsglærur yfir lykilmælikvarða (KPI), töflur yfir markaðsstærð, myndrit yfir vöruþróun, skýringarmyndir af rannsóknarhönnun, dæmisögur og fjárhagslegar brúargreiningar. Notaðu hana til að skoða takt og útlit, og búðu svo til þínar eigin glærur með þínu efni.
Stjórnendur Telix sem fluttu mál sitt voru: Dr. Christian Behrenbruch (forstjóri samstæðu), Darren Smith (fjármálastjóri samstæðu) og Dr. David N. Cade (læknisfræðilegur stjórnandi samstæðu). Einnig töluðu fjórir óháðir sérfræðingar (KOL) sem fengu greitt samkvæmt markaðsvirði: Prof. Munir Ghesani, Dr. Philip Dundee, Prof. Louise Emmett og Prof. Andrew Scott.
Já. Blaðsíða 2 inniheldur ítarlegan fyrirvara um framtíðarspár (forward-looking statements) sem nær yfir áhættuþætti, opinberar skráningar og mælikvarða utan IFRS, svo sem leiðrétta EBITDA. Þar kemur einnig fram að Zircaix og Pixlumi séu enn á rannsóknarstigi og tekið er fram að kynningin feli ekki í sér neina spá fyrir FY2027.
Create Your Own Slides
Turn your ideas into professional presentations in seconds with 2slides AI.
Sæktu innblástur í faglega hönnun, veldu þinn stíl og búðu til glærur með fullkominni textabirtingu. Knúið af Nano Banana—byrjaðu að búa til kynninguna þína núna.
Þinn AI-þjónn fyrir glærur. Sparaðu tíma, skín hraðar með snjallri kynningargerð.
Öll þjónusta í gangi© 2026 2slides. Allur réttur áskilinn.