2Slides merki
Preview

Coupang: Uppgjörskynning fyrir Q3 2026

23 glærur

Hluti af safninu Dæmi um fjárfestakynningar · Dæmi um kynningar fyrir netverslun

Coupang Q3 2026 uppgjörskynning: 23 glæra kynning frá Coupang, hinu skráða suður-kóreska netverslunarfyrirtæki, gefin út 3. nóvember 2026 fyrir fjárhagslega afkomu þriðja ársfjórðungs 2026. Hún nær yfir tekjur, framlegð, hreint tap, leiðrétt EBITDA, sjóðstreymi, niðurstöður rekstrarvettvanga og non-GAAP afstemmingar.

6 líkar við
0 niðurhöl

Notar forsíðu þessarar kynningar sem stílfyrirmynd fyrir glærur úr þínu eigin efni. Eða veldu hvaða síðu sem er hér fyrir neðan og notaðu uppsetningu hennar sem fyrirmynd.

Flýtileiðsögn

Merki

Coupang
Coupang uppgjörskynning
Q3 2026 uppgjör
Uppgjörskynning
Fjárfestakynning

Deila glærunum

Lýsing

Meginviðfangsefni

Coupang Q3 2026 uppgjörskynning: 23 glæra kynning frá Coupang, hinu skráða suður-kóreska netverslunarfyrirtæki, gefin út 3. nóvember 2026 fyrir fjárhagslega afkomu þriðja ársfjórðungs 2026. Hún nær yfir tekjur, framlegð, hreint tap, leiðrétt EBITDA, sjóðstreymi, niðurstöður rekstrarvettvanga og non-GAAP afstemmingar.

Helstu kostir

  • •Raunverulegar tölur fyrir Q3 2026 af vef Coupang fyrir fjárfestatengsl: $10,0 milljarðar í ársfjórðungstekjur (7% aukning, 11% miðað við fast gengi), $36,2 milljarðar í TTM tekjur, $(501) milljón hreint tap og $116 milljónir í leiðrétt EBITDA
  • •Sýnir hvernig fyrirtæki kynnir erfiðan ársfjórðung á opinn hátt, með skýringum sem aðskilja einskiptiskostnað vegna eldsvoða í vöruhúsi og stjórnvaldssektir frá undirliggjandi rekstri
  • •Notar sama myndræna stílinn í gegn: aðaláhersla, fimm ársfjórðunga þróun og TTM samanburður, sem gerir auðvelt að aðlaga hann að þínum eigin KPI-kynningum
  • •Sundurliðar niðurstöður fyrir Product Commerce og Developing Offerings, auk fjölda virkra viðskiptavina (25,2 milljónir)
  • •Inniheldur ítarlegar afstemmingartöflur fyrir tekjur miðað við fast gengi, leiðrétt EBITDA og frjálst sjóðstreymi

Markhópur

  • •Fjárfestar og greinendur sem fylgjast með netverslun
  • •Teymi í fjárfestatengslum og fjármálum sem undirbúa ársfjórðungslegar uppgjörskynningar
  • •Sérfræðingar í fjárhagsáætlunargerð og greiningu (FP&A) sem smíða KPI og hlutauppgjör
  • •Nemendur sem kynna sér fjármál fyrirtækja og non-GAAP skýrslugjöf
  • •Stofnendur og stefnumótunarteymi sem bera sig saman við kóreska og alþjóðlega netverslun

Notkunartilvik

  • •Viðmið um hvernig eigi að skipuleggja ársfjórðungslega uppgjörskynningu
  • •Fyrirmynd að því hvernig á að kynna vöxt miðað við fast gengi (FX-neutral) samhliða birtum niðurstöðum
  • •Dæmi um hvernig skuli upplýsa um einskiptisliði eins og tjón vegna eldsvoða og stjórnvaldssektir
  • •Sniðmát fyrir glærur um tekjur rekstrarvettvanga og leiðrétt EBITDA
  • •Kennsluefni um afstemmingar á leiðréttu EBITDA og frjálsu sjóðstreymi

Einstök virðistilboð

  • •Raunveruleg uppgjörskynning frá skráðu netverslunarfyrirtæki, ekki sýnidæmi
  • •Minimalísk hvít uppsetning með einum áherslulit sem gerir hverja tölu auðlæsilega
  • •Birtir samanburð á ársfjórðungi og síðustu tólf mánuðum fyrir allar helstu mælikvarða
  • •Hreinar töflur í viðauka sem sýna nákvæmlega hvernig non-GAAP tölur eru reiknaðar

Glærusíður (23)

Ítarleg sýn á hverja glærusíðu, þar á meðal útlit, lykilefni og sjónræna þætti.

Síða 1
Titilglæra

Coupang Q3 2026 fjárhagsleg afkoma

Efni

Forsíðuglæra fyrir uppgjörskynningu Coupang fyrir þriðja ársfjórðung 2026, dagsett 3. nóvember 2026.

Uppbygging útlits

Minimalísk hvít titilglæra: marglitt Coupang merki efst til vinstri, stór feitleitraður titill fyrir neðan, dagsetning með minna letri neðst til vinstri.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Marglitt Coupang lógó
  • •Stór svört fyrirsögn „Fjárhagsleg afkoma Q3 2026“
  • •Dagsetningin 3. nóvember 2026
  • •Mikið hvítt rými
Síða 2
Lagalegur fyrirvari

Fyrirvari: Framtíðarspár

Efni

Lagalegur fyrirvari samkvæmt Private Securities Litigation Reform Act frá 1995, þar sem nefndir eru áhættuþættir eins og gagnaatvik og tengdar rannsóknir og sektir, samkeppni, innviðir vöruhúsa, skattálögur, verðbólga, gengi, tollar, átökin í Mið-Austurlöndum og hamfarir; önnur málsgrein vísar til non-GAAP afstemminga í viðauka og tilgreinir ir.aboutcoupang.com og news.coupang.com sem upplýsingaveitur.

Uppbygging útlits

Lagaleg glæra með texta eingöngu: blár „Fyrirvari“ haus, feitleitruð svört fyrirsögn, tvær þéttar jafnaðar málsgreinar með litlum texta, lógó í fæti og blaðsíðutal.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Blár haus yfir svartri fyrirsögn
  • •Þéttur lagatexti í tveimur málsgreinum
  • •Coupang lógó og blaðsíðutal í fæti
  • •Fjögurra lita rönd meðfram neðri brún
Síða 3
Gagnasýn – fjármagnsskipan

Almennt hlutafé: (1,7)% þynning á milli ára

Efni

Heildarfjöldi útistandandi almennra hlutabréfa auk hlutabréfatengdra kauprétta lækkaði úr 1.899 milljónum í Q3 2025 (1.823 milljónir hluta + 76 milljónir kauprétta) í 1.868 milljónir í Q3 2026 (1.787 milljónir hluta + 81 milljón kauprétta). Coupang kynnir þetta sem (1,7)% þynningu á milli ára, þ.e. hreina fækkun.

Uppbygging útlits

Stöflunarsúlurit yfir fimm ársfjórðunga (Q3 25 til Q3 26) þar sem heildartölur eru aðeins sýndar á fyrstu og síðustu súlunni; skýringatexti neðst og neðanmálsgrein með skilgreiningu.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Stöflunarsúlur: blátt almennt hlutafé, grænir kaupréttir
  • •Heildartölur 1.899M og 1.868M merktar á endasúlur
  • •Skýringatexti fyrir hlutabréfaþættina tvo
  • •Neðanmálsgrein sem skilgreinir þynningu
Síða 4
Gagnasýn – tekjuþróun

Heildartekjur: Upp um 7% á milli ára, 11% miðað við fast gengi

Efni

Heildartekjur á ársfjórðungi hækkuðu úr $9,3 milljörðum í Q3 2025 í $10,0 milljarða í Q3 2026 (sundurliðað í viðauka sem $9.267 milljónir í $9.962 milljónir), sem er 7% aukning á uppgefnu gengi og 11% aukning miðað við fast gengi (FX-neutral).

Uppbygging útlits

Glæra með áherslu á fyrirsögn: blár undirtitill, feitletruð niðurstaða í tveimur línum, síðan súlurit yfir fimm ársfjórðunga þar sem aðeins upphafs- og lokagildi eru merkt; neðanmálsgrein sem útskýrir fast gengi.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Fimm bláar súlur frá Q3 25 til Q3 26
  • •$9,3B og $10,0B gildismerkingar
  • •Feitletruð tveggja lína fyrirsögn um vöxt
  • •Neðanmálsgrein með skilgreiningu á föstu gengi
Síða 5
Gagnasýn – samanburður á milli ára

Heildartekjur – TTM: Upp um 7% á milli ára

Efni

Tekjur síðustu tólf mánaða (TTM) uxu úr $33,7 milljörðum í $36,2 milljarða, sem er 7% aukning á uppgefnu gengi og 11% miðað við fast gengi.

Uppbygging útlits

Samanburðarrit með tveimur súlum (Q3 25 vs Q3 26 TTM) undir feitletraðri tveggja lína fyrirsögn.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Tvær bláar súlur
  • •$33,7B og $36,2B merkingar
  • •Stór tveggja lína fyrirsögn
Síða 6
Gagnasýn – arðsemi

Framlegð: Niður um 6% á milli ára, framlegðarstig lækkar um 364 punkta

Efni

Framlegð lækkaði úr $2,7 milljörðum (29,4% hlutfall) í $2,6 milljarða (25,7% hlutfall): 6% lækkun á uppgefnu gengi, 3% lækkun miðað við fast gengi, og framlegðarstig lækkaði um 364 punkta. Ef undanskilinn er $95 milljóna kostnaður vegna bruna í vöruhúsi (FC), hefði framlegð verið $2,7 milljarðar og hlutfallið 26,7%.

Uppbygging útlits

Súlurit yfir fimm ársfjórðunga með gulum punktum fyrir framlegðarstig inni í endasúlunum og bláum skýringum hægra megin sem sýna tölur án brunakostnaðar.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Bláar súlur með gulum framlegðarmerkjum
  • •29,4% og 25,7% framlegðarmerkingar
  • •Skýringatextar með tilvísunarlínum fyrir tölur án brunakostnaðar
  • •Þriggja lína feitletruð fyrirsögn
Síða 7
Gagnasýn – afkomuþróun

Hagnaður (tap) sem tilheyrir hluthöfum Coupang: Lækkar um $596M á milli ára

Efni

Afkoman snerist úr $95 milljóna hagnaði í Q3 2025 í $(501) milljóna tap í Q3 2026, eftir tap í Q4 2025, Q1 2026 og enn meira tap í Q2 2026. Ef undanskilið er $180 milljóna tap eftir skatta tengt bruna í vöruhúsi, hefði tapið í Q3 2026 verið $(321) milljónir.

Uppbygging útlits

Súlurit með jákvæðum og neikvæðum gildum í kringum núllás, með ársfjórðungsmerkingum á ásnum; blár skýringatexti með tölu án brunakostnaðar.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Súlur fyrir ofan og neðan núllpunkt
  • •$95M og $(501M) merkingar
  • •Skýringatexti fyrir $(321M) án brunataps í vöruhúsi
Síða 8
Gagnasýn – hliðstæður samanburður

Framlegð – TTM og Hagnaður (tap) – TTM

Efni

Vinstri: TTM framlegð lækkaði um 2% úr $10,1 milljarði (30,0% hlutfall) í $9,9 milljarða (27,4% hlutfall), þar sem framlegðarstig lækkaði um 260 punkta; án $95 milljóna brunakostnaðar hefði hún verið $10,0 milljarðar og 27,6%. Hægri: TTM hagnaður sem tilheyrir hluthöfum lækkaði um $1,8 milljarða, úr $390 milljónum í $(1,4) milljarða tap, en sú tala inniheldur ákveðnar stjórnvaldssektir og kostnað vegna bruna í vöruhúsi.

Uppbygging útlits

Tvískipt glæra, hver hluti með eigin undirtitil, fyrirsögn og tveggja súlu riti; bláar athugasemdir við hlið Q3 26 súlnanna.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Tvö sjálfstæð smárit
  • •Gulir framlegðarpunktar á framlegðarsúlum
  • •Neikvæð súla fyrir TTM hreint tap
  • •Athugasemd um sektir og brunakostnað í vöruhúsi
Síða 9
Gagnasýn – arðsemi utan GAAP

Leiðrétt EBITDA: Lækkar um $297M á milli ára, 1,2% hlutfall

Efni

Leiðrétt EBITDA á ársfjórðungi lækkaði úr $413 milljónum (4,5% hlutfall) í Q3 2025 í $116 milljónir (1,2% hlutfall) í Q3 2026, sem er 329 punkta lækkun; lægsta gildið var í Q1 2026 samkvæmt hæð súlnanna (viðauki: $29 milljónir).

Uppbygging útlits

Súlurit yfir fimm ársfjórðunga með framlegðarmerkjum á endasúlum og löngum neðanmálsgrein sem skilgreinir leiðrétta EBITDA.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Fimm bláar súlur með skarpri dýfu í Q1 26
  • •$413M og $116M merkingar
  • •4,5% og 1,2% framlegðarpunktar
  • •Neðanmálsgrein með skilgreiningu á leiðréttri EBITDA
Síða 10
Gagnasýn – samanburður á milli ára

Leiðrétt EBITDA – TTM: Lækkar um $1,1 milljarð á milli ára

Efni

TTM leiðrétt EBITDA féll úr $1,6 milljörðum (4,9% hlutfall) í $575 milljónir (1,6% hlutfall), sem er lækkun um $1,1 milljarð og 329 punkta.

Uppbygging útlits

Samanburðarrit með tveimur súlum, þar sem sú síðari er mun styttri, með gulum framlegðarpunktum og feitletraðri tveggja lína fyrirsögn.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Tvær súlur, sú síðari mun styttri
  • •$1,6B og $575M merkingar
  • •4,9% og 1,6% framlegðarmerki
Síða 11
Gagnasýn – sjóðstreymi

Handbært fé frá rekstri – TTM og Frjálst sjóðstreymi – TTM

Efni

TTM handbært fé frá rekstri lækkaði um $1,5 milljarða, úr $2,4 milljörðum í $845 milljónir; TTM frjálst sjóðstreymi lækkaði um $1,7 milljarða, úr $1,3 milljörðum í $(409) milljónir. Frjálst sjóðstreymi er skilgreint sem handbært fé frá rekstri að frádregnum kaupum á varanlegum rekstrarfjármunum auk söluandvirðis.

Uppbygging útlits

Tvö hliðstæð tveggja súlu rit, hvort með undirtitil og feitletraða fyrirsögn; FCF ritið sýnir neikvæða súlu undir ásnum; skilgreining í neðanmálsgrein.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Pöruð OCF og FCF rit
  • •Neikvæð FCF súla $(409M)
  • •Feitletraðar fyrirsagnir 'Niður um $1,5B' og 'Niður um $1,7B'
  • •Neðanmálsgrein með skilgreiningu á frjálsu sjóðstreymi
Síða 12
Gagnasýn – tekjur rekstrarþátta

Afkoma rekstrarþátta: Vöruverslun – Hreinar tekjur

Efni

Hreinar tekjur af vöruverslun (Product Commerce) uxu úr $8,0 milljörðum í $8,4 milljarða á ársfjórðungnum og úr $29,1 milljarði í $30,4 milljarða á TTM grundvelli, sem er 5% aukning á uppgefnu gengi og 8% miðað við fast gengi í báðum tilfellum.

Uppbygging útlits

Glæra með heiti rekstrarþáttar og tveimur hlutum: fimm súlu rit vinstra megin, tveggja súlu TTM rit hægra megin, hvort með tveggja lína fyrirsögn um vöxt.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Svartur borði með heiti rekstrarþáttar
  • •Ársfjórðungs- og TTM rit hlið við hlið
  • •$8,0B / $8,4B og $29,1B / $30,4B merkingar
Síða 13
Gagnasýn – arðsemi rekstrarþátta

Afkoma rekstrarþátta: Vöruverslun – Leiðrétt EBITDA

Efni

Leiðrétt EBITDA í vöruverslun lækkaði um $320 milljónir í $385 milljónir í Q3 2026 (4,6% hlutfall vs 8,8%, lækkun um 424 punkta). Á TTM grundvelli lækkaði hún um $765 milljónir, úr $2,5 milljörðum (8,5%) í $1,7 milljarð (5,6%), sem er 288 punkta lækkun.

Uppbygging útlits

Tvískipt uppsetning sem speglar tekjuglruna: fimm súlu ársfjórðungsrit og tveggja súlu TTM rit, bæði með gulum framlegðarpunktum.

Helstu sjónrænir þættir

  • •$705M til $385M ársfjórðungssúlur
  • •$2,5B til $1,7B TTM súlur
  • •Framlegðarmerki 8,8% / 4,6% og 8,5% / 5,6%
Síða 14
Gagnasýn – lykilmælikvarði (KPI) viðskiptavina

Virkir viðskiptavinir í vöruverslun: Upp um 2% á milli ára

Efni

Virkum viðskiptavinum í vöruverslun (Product Commerce) fjölgaði úr 24,7 milljónum á Q3 2025 í 25,2 milljónir á Q3 2026, sem er 2% aukning, eftir niðursveiflu á Q1 2026 sem sést á hæð súlnanna. Virkir viðskiptavinir eru þeir sem pöntuðu að minnsta kosti einu sinni beint í gegnum öpp eða vefsíður Coupang í fjórðungnum.

Uppbygging útlits

Eitt súlurit yfir fimm ársfjórðunga undir stuttri, feitletraðri fyrirsögn; neðanmálsgrein með skilgreiningu.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Fimm bláar súlur með lækkun á Q1 26
  • •Merkingar fyrir 24,7M og 25,2M
  • •Neðanmálsgrein með skilgreiningu á virkum viðskiptavinum
Síða 15
Gagnasýn – vaxtarvettvangur

Afkoma rekstrarþátta: Ný framboð (Developing Offerings) – Hreinar tekjur

Efni

Hreinar tekjur af nýjum framboðum (Developing Offerings) hækkuðu úr $1,3 milljörðum í $1,6 milljarða á fjórðungnum (aukning um 23%, 27% miðað við fast gengi) og úr $4,6 milljörðum í $5,8 milljarða á síðustu tólf mánuðum (TTM) (aukning um 26%, 27% miðað við fast gengi).

Uppbygging útlits

Glæra með tveimur hlutum: súlurit yfir fimm ársfjórðunga vinstra megin og TTM-súlurit með tveimur súlum hægra megin.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Hækkandi ársfjórðungssúlur upp í $1,6 milljarða
  • •TTM-súlur $4,6 milljarðar og $5,8 milljarðar
  • •Fyrirsagnir um vöxt upp á 23% / 26%
Síða 16
Gagnasýn – fjárfestingartap

Afkoma rekstrarþátta: Ný framboð (Developing Offerings) – Leiðrétt EBITDA

Efni

Leiðrétt EBITDA-tap af nýjum framboðum (Developing Offerings) dróst saman um $23 milljónir í $(269) milljónir á Q3 2026 (framlegð (16,9)% samanborið við (22,7)%), en TTM-tap jókst um $304 milljónir, úr $(813) milljónum ((17,7)% framlegð) í $(1,1) milljarð ((19,3)% framlegð).

Uppbygging útlits

Öfug súlurit (niður á við) sem hanga frá efri grunnlínu fyrir bæði ársfjórðungs- og TTM-yfirlit, með framlegðarpunktum inni í súlunum.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Súlur sem hanga undir núlllínu
  • •Ársfjórðungsmerkingar frá $(292M) til $(269M)
  • •TTM-merkingar frá $(813M) til $(1,1B)
  • •Merki fyrir neikvæða framlegð
Síða 17
Hlutverk / gildi

Rekstrarreglur okkar

Efni

Fimm rekstrarreglur: skapa nýjar stundir sem koma viðskiptavinum á óvart; vinna aftur á bak frá stórkostlegri upplifun viðskiptavina frekar en því sem virðist auðvelt; nota tækni, nýsköpun í ferlum og stærðarhagkvæmni til að draga fram rekstrarlega vogarafl og sjóðstreymi; forgangsraða alltaf langtímavexti sjóðstreymis; og úthluta fjármagni af aga, byrja smátt, prófa og stækka það sem hefur mesta möguleika á langtíma sjóðstreymi.

Uppbygging útlits

Textaglæra með fimm tölusettum fullyrðingum, hver hefst á bláu töluorði ('Eitt,' til 'Fimm,') fylgt eftir með gráum megintexta.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Blá töluorð í upphafi
  • •Fimm fullyrðingar með jöfnu millibili
  • •Hreinn hvítur bakgrunnur
Síða 18
Kaflaskil

Viðauki

Efni

Kaflaskil fyrir viðauka, með einkunnarorðunum 'Skapa heim þar sem viðskiptavinir spyrja sig: „Hvernig lifði ég eiginlega án Coupang?“' yfir mynd af konu sem opnar útidyrnar sínar fyrir Rocket Fresh og Coupang sendingum.

Uppbygging útlits

Lífsstílsmynd sem þekur alla glæruna, skyggð til að auka birtuskil, með hvítum texta einkunnarorða og stórri fyrirsögn 'Viðauki' neðst til vinstri.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Mynd af heimsendingu sem þekur alla glæruna
  • •Rocket Fresh merkt sendingarpoki
  • •Hvít einkunnarorð og stór 'Viðauki' titill
Síða 19
Fjárhagstafla – afstemming utan GAAP

Mælikvarði utan GAAP: Tekjur á föstu gengi og vöxtur tekna á föstu gengi

Efni

Afstemmingartafla: Hreinar tekjur á Q3 voru $9.267 milljónir (2025) á móti $9.962 milljónum (2026), auk $290 milljóna gengisáhrifa sem gefur $10.252 milljóna tölu á föstu gengi (7% bókaður vöxtur, 11% vöxtur á föstu gengi). Vöruverslun (Product Commerce) úr $7.980 milljónum í $8.374 milljónir (+$248M gengi, $8.622M), ný framboð (Developing Offerings) úr $1.287 milljónum í $1.588 milljónir (+$42M, $1.630M). TTM: $33.664 milljónir í $36.157 milljónir (+$1.143M gengi, $37.300M); Vöruverslun $29.067M í $30.383M; ný framboð $4.597M í $5.774M.

Uppbygging útlits

Tvær fjárhagstöflur (þrír mánuðir og síðustu tólf mánuðir) með bláum dálkaheitum fyrir tilkynntar tölur, gengisáhrif, fast gengi og vaxtardálka.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Töflur með bláum línum
  • •Feitletraðar raðir fyrir heildartekjur
  • •Liðir eftir rekstrarvettvangi
  • •Neðanmálsgrein um námundun
Síða 20
Fjárhagstafla – afstemming utan GAAP

Mælikvarði utan GAAP: Framlegð á föstu gengi og vöxtur framlegðar á föstu gengi

Efni

Framlegð á Q3 lækkaði úr $2.720 milljónum í $2.561 milljón; ef $71 milljónar gengisáhrifum er bætt við fæst $2.632 milljóna tala á föstu gengi, (6)% bókað og (3)% á föstu gengi. Vöruverslun (Product Commerce) $2.564M í $2.376M ((7)% / (5)%); ný framboð (Developing Offerings) $156M í $185M (19% / 19%).

Uppbygging útlits

Ein fjárhagstafla í miðju glærunnar með sömu dálkaskipan og tekjuafstemmingin.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Tafla yfir framlegð eftir rekstrarvettvangi
  • •Neikvæður vöxtur sýndur í sviga
  • •Feitletruð röð fyrir heildarframlegð
Síða 21
Fjárhagstafla – EBITDA-afstemming

Mælikvarði utan GAAP: Leiðrétt EBITDA og leiðrétt EBITDA-hlutfall

Efni

Fimm ársfjórðunga brú frá hreinum hagnaði til leiðréttrar EBITDA. Tekjur: $9.267M, $8.835M, $8.504M, $8.856M, $9.962M. Hreinn hagnaður (tap): $95M, $(26)M, $(266)M, $(570)M, $(501)M. Bakfærslur fela í sér afskriftir ($133M í $149M), hlutabréfatengdar greiðslur ($118M í $169M), $410M vegna stjórnvaldssekta á Q2 2026 og $248M vegna tjóns af völdum elds í Incheon FC á Q3 2026. Leiðrétt EBITDA: $413M, $267M, $29M, $163M, $116M (hlutföll 4,5%, 3,0%, 0,3%, 1,8%, 1,2%).

Uppbygging útlits

Breið afstemmingartafla með fimm dálkum, inndregnum leiðréttingarröðum, feitletruðum línum fyrir hreinan hagnað og leiðrétta EBITDA, og neðanmálsgrein sem skilgreinir stjórnvaldssektir.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Fimm ársfjórðungadálkar
  • •Inndreginn listi yfir leiðréttingar
  • •Feitletruð röð fyrir leiðrétta EBITDA
  • •Neðanmálsgrein um stjórnvaldssektir
Síða 22
Fjárhagstafla – EBITDA-afstemming

Mælikvarði utan GAAP: Leiðrétt EBITDA og leiðrétt EBITDA-hlutfall – TTM

Efni

TTM-afstemming: tekjur $33.664M á móti $36.157M; hreinn hagnaður (tap) $371M á móti $(1.363)M (1,1% á móti (3,8)% hlutfalli). Fyrra TTM-tímabil inniheldur $(175)M tryggingabætur vegna elds í vöruhúsi og $67M tap vegna kaupa og endurskipulagningar; núverandi TTM bakfærir $410M stjórnvaldssektir og $248M vegna elds í Incheon FC. Leiðrétt EBITDA $1.644M (4,9%) á móti $575M (1,6%).

Uppbygging útlits

TTM-afstemmingartafla með tveimur dálkum og sömu raðaskipan og ársfjórðungsútgáfan, auk línu fyrir tryggingabætur.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Tveir TTM-dálkar
  • •Raðir fyrir tryggingabætur og eldstjón
  • •Feitletraðar heildartölur fyrir leiðrétta EBITDA
Síða 23
Fjárhagstafla – afstemming sjóðstreymis

Mælikvarði utan GAAP: Frjálst sjóðstreymi – TTM

Efni

Handbært fé frá rekstri upp á $2.367M á móti $845M, að frádregnum kaupum á landi og byggingum ($190M á móti $328M) og búnaði ($915M á móti $929M), að viðbættu litlu söluandvirði, gefur frjálst sjóðstreymi upp á $1.268M á móti $(409)M. Hreint handbært fé notað í fjárfestingarhreyfingar var $(1.019)M á móti $(1.301)M; fjármögnunarhreyfingar voru $280M á móti $(1.427)M.

Uppbygging útlits

Afstemmingartafla fyrir sjóðstreymi með tveimur dálkum og feitletruðum línum fyrir handbært fé frá rekstri og frjálst sjóðstreymi.

Helstu sjónrænir þættir

  • •Raðir með sundurliðun á fjárfestingum (Capex)
  • •Feitletruð röð fyrir frjálst sjóðstreymi
  • •Línur fyrir sjóðstreymi frá fjárfestingum og fjármögnun

Algengar spurningar

Algengar spurningar um þessa glæru og undirliggjandi kynningarefni.

Hvað er Coupang Q3 2026 uppgjörskynningin?

Þetta er 23 glæra kynning sem Coupang birti á vef sínum fyrir fjárfestatengsl þann 3. nóvember 2026 samhliða uppgjöri fyrir þriðja ársfjórðung 2026. Hún nær yfir heildartekjur og tekjur eftir rekstrarvettvangi, framlegð, hreinan hagnað (tap), leiðrétt EBITDA, sjóðstreymi, virka viðskiptavini og afstemmingar við kennitölur sem ekki eru samkvæmt GAAP.

Hverjar voru helstu lykiltölur Coupang fyrir Q3 2026?

Heildartekjur námu $10,0 milljörðum ($9.962 milljónum), sem er 7% aukning á milli ára og 11% aukning á föstu gengi (FX-neutral). Framlegð var $2,6 milljarðar eða 25,7%, hreint tap sem tilheyrir hluthöfum var $(501) milljón og leiðrétt EBITDA var $116 milljónir (1,2% framlegð). Tekjur síðustu 12 mánaða (TTM) námu $36,2 milljörðum.

Af hverju lækkaði hagnaður Coupang á Q3 2026?

Í kynningunni er vísað til kostnaðar vegna eldsvoða í vöruhúsi fyrirtækisins í Incheon: $95 milljónir í framlegð, $248 milljóna eldstjón sem bætt er við í afstemmingu á leiðréttu EBITDA og $180 milljóna tap eftir skatta í hreinum hagnaði. Án eldsvoðans hefði hreint tap verið $(321) milljónir. TTM niðurstöður innihalda einnig $410 milljónir í stjórnvaldssektum sem voru bókfærðar á Q2 2026.

Hvernig er árangurinn á mismunandi rekstrarvettvöngum Coupang?

Tekjur af vöruviðskiptum (Product Commerce) uxu um 5% (8% miðað við fast gengi) í $8,4 milljarða, með leiðrétt EBITDA upp á $385 milljónir og 4,6% framlegð. Ný vaxtartækifæri (Developing Offerings) uxu um 23% (27% miðað við fast gengi) í $1,6 milljarða og leiðrétt EBITDA tap dróst saman í $(269) milljónir. Virkum viðskiptavinum í vöruviðskiptum fjölgaði um 2% í 25,2 milljónir.

Get ég hlaðið þessari kynningu niður?

Já. Hægt er að hlaða niður upprunalegu PDF-skjalinu af þessari síðu og þú getur skoðað allar glærurnar hér að ofan. Þetta er opinber kynning frá Coupang, svo notaðu hana til viðmiðunar og rannsókna og tilgreindu Coupang sem heimild.

Get ég notað þetta safn sem sniðmát fyrir mína eigin uppgjörskynningu?

Já. Þú getur nýtt uppsetninguna án þess að afrita innihaldið: stutta litaáherslu efst, áherslusetningu í feitletruðu letri, súluriti yfir fimm ársfjórðunga þar sem aðeins fyrsta og síðasta gildið er merkt, og skiptingu á milli ársfjórðungs og TTM fyrir hvern rekstrarvettvang. Með 2Slides geturðu búið til kynningu í svipuðum stíl úr þínum eigin gögnum.

Hvað þýðir „FX-neutral“ í kynningu Coupang?

Fast gengi (FX-neutral) sýnir vöxt eins og gengi gjaldmiðla hefði haldist óbreytt frá fyrra ári. Coupang gerir upp í Bandaríkjadölum en tekjurnar eru að mestu í kóreskum vonnum, svo fyrirtækið birtir hvort tveggja. Í viðauka kemur fram að gengisáhrif á tekjur Q3 2026 námu $290 milljónum.

Hvar finn ég opinbert uppgjörsefni frá Coupang?

Coupang birtir afkomutilkynningar, kynningar, vefútsendingar og SEC-skýrslur á vef sínum fyrir fjárfestatengsl á ir.aboutcoupang.com og fréttir af fyrirtækinu á news.coupang.com.

Heimildir og frekari lesning

2slides

Create Your Own Slides

Turn your ideas into professional presentations in seconds with 2slides AI.

Búðu til glærur á heimsmælikvarða á nokkrum sekúndum

Sæktu innblástur í faglega hönnun, veldu þinn stíl og búðu til glærur með fullkominni textabirtingu. Knúið af Nano Banana—byrjaðu að búa til kynninguna þína núna.

2Slides logo

Þinn AI-þjónn fyrir glærur. Sparaðu tíma, skín hraðar með snjallri kynningargerð.

Draga saman með AI

ChatGPTClaudeGrokPerplexity
Öll þjónusta í gangi

Vörur

Eiginleikar

Safn

Sniðmát

Samþættingar

Auðlindir

Samanburður

© 2026 2slides. Allur réttur áskilinn.