
Hluti af safninu Dæmi um fjárfestakynningar
Broadridge Financial Solutions Fiscal Q1 2027 Uppgjörskynning (fjórðungurinn sem lauk 30. september 2026): 29 blaðsíðna kynning fyrir afkomufund, dagsett 3. nóvember 2026 og lögð fram hjá SEC sem fylgiskjal (EX-99.2) með Form 8-K. Hún nær yfir 11% vöxt reglulegra tekna á föstu gengi í 1.083 milljónir dala, heildartekjur upp á 1.669 milljónir dala (+5%), leiðréttan hagnað á hlut (Adjusted EPS) upp á 1,56 dali (+3%) á móti þynntum hagnaði á hlut upp á 0,83 dali, lokaða sölu upp á 36 milljónir dala (+10%), afkomu rekstrarvettvanga ICS og GTO, vöxt í stöðum og viðskiptum, endurgreiðslur til hluthafa, staðfestar horfur fyrir fiscal 2027 og fullar afstemmingar á milli GAAP og Non-GAAP.
Notar forsíðu þessarar kynningar sem stílfyrirmynd fyrir glærur úr þínu eigin efni. Eða veldu hvaða síðu sem er hér fyrir neðan og notaðu uppsetningu hennar sem fyrirmynd.
Flýtileiðsögn
Merki
Deila glærunum
Broadridge Financial Solutions Fiscal Q1 2027 Uppgjörskynning (fjórðungurinn sem lauk 30. september 2026): 29 blaðsíðna kynning fyrir afkomufund, dagsett 3. nóvember 2026 og lögð fram hjá SEC sem fylgiskjal (EX-99.2) með Form 8-K. Hún nær yfir 11% vöxt reglulegra tekna á föstu gengi í 1.083 milljónir dala, heildartekjur upp á 1.669 milljónir dala (+5%), leiðréttan hagnað á hlut (Adjusted EPS) upp á 1,56 dali (+3%) á móti þynntum hagnaði á hlut upp á 0,83 dali, lokaða sölu upp á 36 milljónir dala (+10%), afkomu rekstrarvettvanga ICS og GTO, vöxt í stöðum og viðskiptum, endurgreiðslur til hluthafa, staðfestar horfur fyrir fiscal 2027 og fullar afstemmingar á milli GAAP og Non-GAAP.
Ítarleg sýn á hverja glærusíðu, þar á meðal útlit, lykilefni og sjónræna þætti.
Titilglæra fyrir símafund vegna uppgjörs, fyrsta fjárhagsfjórðung 2027 (Fiscal First Quarter 2027), dagsett 3. nóvember 2026, merkt EXHIBIT 99.2 efst til hægri, með Broadridge lógóinu neðst til vinstri.
Bakgrunnur með dökkbláum litastigli sem þekur alla glæruna og skáhallandi ljósflötum; stór hvít tveggja línu fyrirsögn vinstra megin í miðju, lítill feitletraður undirtitill og tímabilslína fyrir neðan, fylgiskjalsmerki efst til hægri, dagsetning neðst til hægri.
Fyrirvari samkvæmt Private Securities Litigation Reform Act frá 1995, með vísun í kaflann um horfur fyrir fjárhagsárið 2027 (Fiscal Year 2027 Guidance), þriggja ára markmið og áhættuþætti í eyðublaði 10-K fyrir árið sem lauk 30. júní 2026. Listaðar eru tólf áhættur, þar á meðal reglugerðarbreytingar, reiða á tiltölulega fáa viðskiptavini, netöryggisbrot, samdráttur á verðbréfamörkuðum, brestir hjá þjónustuaðilum, kerfisbilanir, markaðsaðstæður og landfræðileg pólitík, varðveisla viðskiptavina, tækniþróun, samkeppni, lykilstarfsfólk, ásamt kaupum og sölu eigna.
Glæra með eingöngu texta á ljósgráum bakgrunni: dökkblár titill, tvær þéttar málsgreinar, tólf liða punktalisti og tvær loka-málsgreinar; lítið lógó og blaðsíðutal í fæti.
Skilgreinir mælikvarða utan GAAP sem notaðir eru (leiðréttur rekstrarhagnaður og framlegð, leiðréttur hrein hagnaður, leiðrétt EPS, frjálst sjóðstreymi og umbreyting, vöxtur endurtekinna tekna á föstu gengi) og þá lykilmælikvarða (KPI) sem stjórnendur fylgjast með (tekjur, endurteknar tekjur, lokaðar sölur, vöxtur hlutabréfastaðna og vöxtur innri viðskipta). Tekið er fram að vöxtur hlutabréfastaðna hafi verið kynntur síðan á Q4 fjárhagsársins 2025 og undanskilji litlar eða brotakenndar stöður sem gefa ekki af sér tekjur, að skýrslugjöf eftir rekstrareiningum noti raungengi síðan á Q1 fjárhagsársins 2023, og að endurteknar tekjur fyrir FY'25 og FY'26 séu samkvæmt GAAP á meðan vaxtarhlutföll séu á föstu gengi.
Textaglæra með tveggja línu titli og fimm feitletruðum undirköflum (mælikvarðar utan GAAP, KPI, gengi, athugasemdir við kynningu, notkun gagna) sem hverjum fylgir stutt málsgrein.
Fimm tölusett atriði: sterk afkoma á Q1'27 með 11% vexti endurtekinna tekna á föstu gengi og 10% vexti í lokuðum sölum; árangur í að lýðræðisvæða og stafræna stjórnarhætti, einfalda og endurbæta fjármálamarkaði og nútímavæða auðlegðarstýringu; uppbygging framtíðarvaxtar með stafrænni þátttöku, táknun (tokenization) og gervigreind með sjálfstæða fulltrúa (agentic AI); endurkaup á hlutabréfum fyrir 200 milljónir dala og 111 milljónir dala til viðbótar skilað með arðgreiðslum; og staðfesting á horfum fyrir fjárhagsárið 2027 um 6-8% vöxt endurtekinna tekna á föstu gengi, 8-12% vöxt í leiðréttu EPS og yfir 100% umbreytingu frjáls sjóðstreymis.
Lóðréttur listi með fimm röðum, hver með stórum dökkbláum tölusettum hring vinstra megin og tveggja línu fullyrðingu hægra megin; rúmt millibil.
Endurteknar tekjur eftir sviðum: Stjórnarhættir $568M (+10% á milli ára), Fjármálamarkaðir $327M (+17% á milli ára), Auðlegðar- og fjárfestingastýring $188M (+6% á milli ára), vöxtur á föstu gengi. Hápunktar Q1'27: áframhaldandi sterkur vöxtur hlutabréfastaðna og vaxandi vöxtur sjóðastaðna; viljayfirlýsing við Korean Securities Deposit sýnir alþjóðlega eftirspurn eftir umboðsþjónustu; á áætlun með að virkja 23x5 viðskipti í fram- og bakvinnslukerfum; kaupin á CQG ganga vel og skila krosssölu; auðlegðarstýring nýtur góðs af mikilli eftirspurn í Kanada; og lokaðar sölur aukast um 10% í 36 milljónir dala.
Tveggja dálka uppsetning: vinstri dálkur er með þrjár litaðar hausastikur (blágræna, dökkbláa, gráa) hver með hringriti og stórum tölum um tekjur og vöxt; hægri dálkur inniheldur punktalista yfir hápunkta Q1'27. Neðanmálsgrein vísar í afstemmingar utan GAAP á glærum 21-27.
Þrjár stefnumótandi stoðir. Efling stafrænnar þátttöku: Goldman Sachs og Tesla meðal nýjustu viðskiptavina fyrir fastar atkvæðagreiðsluleiðbeiningar (Standing Voting Instructions); SEC ryður brautina fyrir að útvíkka þær til sjóðskosninga; samtal við viðskiptavini um fyrirhugaða E-Delivery reglu SEC. Leiðandi í táknun (tokenization): færir stjórnarhætti og stafræna hlutabréfaskráningu til valkvæðs viðskiptakerfis NYSE fyrir stafrænar eignir; útvíkkar réttindi hluthafa og umboðsatkvæðagreiðslur til Kraken/Payward; DLR styður nú millilandauppgjör í rauntíma fyrir G7 verðbréf; hleypti af stokkunum DLX, heildstæðum vettvangi fyrir táknun margra eigna sem styður DTCC Tokenization Service. Skölun gervigreindar: útvíkkun á Client Policy Engine til nýrra eignastýringa; samningur við stórt ráðgjafarfyrirtæki um að skipta út innanhúskerfi fyrir Global Demand Model sem drifið er af gervigreind; á áætlun um 25 milljóna dala sparnað vegna gervigreindar á fjárhagsárinu 2027.
Þrír jafnir dálkar, hver með litaðri hausastiku (blágrænni, dökkblárri, grárri) og þremur til fjórum punktum fyrir neðan.
Fyrsti ársfjórðungur fjárhagsársins 2027 samanborið við 2026 (milljónir USD nema hagnaður á hlut): Endurteknar tekjur $1.083 á móti $977 (+11%, +11% á föstu gengi); Heildartekjur $1.669 á móti $1.589 (+5%); Rekstrarhagnaður $174 á móti $189 (-8%); Leiðréttur rekstrarhagnaður $230 á móti $251 (-9%); Leiðrétt framlegð rekstrarhagnaðar 13,8% á móti 15,8% (-200 punktar); Þynntur hagnaður á hlut (EPS) $0,83 á móti $1,40 (-41%); Leiðréttur hagnaður á hlut (EPS) $1,56 á móti $1,51 (+3%); Frágengin sala $36 á móti $33 (+10%).
Fjárhagstafla með skýringum vinstra megin og þremur dálkum (2027, 2026 undir ljósbláum „First Quarter“ haus, og dökkbláum „Inc./(Dec.)“ dálki); tölur yfirstandandi árs eru feitletraðar, undirlínur sem ekki eru samkvæmt GAAP eru skáletraðar.
Reglulegar tekjur ICS uxu um 10% í $568M: Regulatory $230M (+17%), Data-Driven Fund Solutions $122M (+10%), Issuer $34M (+4%), Customer Communications $182M (+3%). Reglulegar tekjur GTO uxu um 13% í $516M: Capital Markets $327M (+17%) og Wealth & Investment Management $188M (+6%). Vöxtur á föstu gengi.
Tvö stöfluð súlurit hlið við hlið sem bera saman Q1'26 og Q1'27, hvort um sig undir dökkblárri hauslínu með ljósbláu hringlaga vaxtarmerki og ör; heiti vörulína vinstra megin við hvert rit og vaxtarhlutföll hægra megin.
Vöxtur í hlutabréfastöðum, vöxtur í tekjuskapandi hlutabréfastöðum og vöxtur í verðbréfasjóðs/ETF-stöðum eftir ársfjórðungum frá Q1'25 til Q1'27, auk innri vaxtar í viðskiptum. Í Q1'27 var vöxtur hlutabréfastöðu 16%, MF/ETF 16% og tekjuskapandi hlutabréfastaðna 11%, á meðan innri vöxtur viðskipta var 7%. Árleg tafla: hlutabréf 6%/16%/16% fyrir FY'24/FY'25/FY'26 (13% meðaltal til tíu ára), tekjuskapandi hlutabréf 12% á FY'25 og FY'26, MF/ETF 3%/7%/6% (7% meðaltal), innri vöxtur viðskipta 13%/13%/15% (9% meðaltal). Ársfjórðungslegur innri vöxtur viðskipta var 10%, 13%, 14%, 14%, 17%, 11%, 16%, 15% og 7%. Neðanmálsgreinar útskýra árstíðabundna vigtun hlutabréfastaðna á fjárhagsárinu 2026, að tekjuskapandi hlutabréfastöður undanskilji hlutastöður sem ekki gefa af sér tekjur, og hvernig innri vöxtur viðskipta er mældur.
Dökkblá hauslína yfir línuriti með mörgum línum (strikalína í gráum fyrir hlutabréf, dökkblá fyrir tekjuskapandi hlutabréf, ljósblá fyrir MF/ETF) með gagnamerkingum; árleg yfirlitstafla efst til vinstri; röð með tölum um innri vöxt viðskipta undir x-ásnum; fjórar númeraðar neðanmálsgreinar neðst.
Brúargreining (waterfall) frá reglulegum tekjum í Q1'26 upp á $977M til Q1'27 upp á $1.083M: Frágengin sala +4 punktar, tap viðskiptavina -2 punktar og innri vöxtur +7 punktar (lífrænn vöxtur 9 punktar), fyrirtækjakaup +2 punktar, sem gefur 11% vöxt á föstu gengi, þar sem gjaldeyrisáhrif (FX) voru 0 punktar. Eftir rekstrarsviðum fór ICS úr $518M í $568M (4, -2, 6 og 1 punktur; 10%), og GTO úr $459M í $516M (4, -3, 8 og 3 punktar; 13%), með lífrænan vöxt upp á 8 punkta og 10 punkta í sömu röð.
Dökkblá hauslína sem gefur til kynna 11% vöxt; brúarrit (waterfall) með dökkbláum upphafs- og fastgengissúlum, ljósbláum fljótandi hækkunum, útlínaðri lækkun og grárri lokasúlu; tveggja lína tafla yfir rekstrarsvið (ICS, GTO) fyrir neðan ásinn.
Tekjubrú frá $1.589M í Q1'26 til $1.669M í Q1'27 (+5%): Reglulegar tekjur +7 punktar, atburðadrifnar tekjur -3 punktar, dreifing +1 punktur, FX 0 punktar. Annað rit sýnir ársfjórðungslegar atburðadrifnar tekjur upp á $63M, $125M, $53M, $79M, $114M, $91M, $73M, $71M og $67M frá Q1'25 til Q1'27, samanborið við ársfjórðungslegt meðaltal FY'20-FY'26 upp á $66M.
Tvö stafluð svæði, hvort um sig undir dökkblárri hauslínu: lárétt tekjubrú efst og súlurit yfir níu ársfjórðunga neðst með strikaðri meðaltalslínu og ljósblárri áherslusúlu fyrir nýjasta ársfjórðunginn.
Framlegð rekstrarhagnaðar á Q1 lækkaði úr 11,9% í 10,4%, og leiðrétt framlegð rekstrarhagnaðar úr 15,8% í 13,8%. Saga fjárhagsára: framlegð rekstrarhagnaðar 13,3% (FY'22), 15,4%, 15,6%, 17,3%, 17,4% (FY'26); Leiðrétt framlegð rekstrarhagnaðar 18,7% (+60 punktar (bps)), 19,8% (+110 punktar), 20,0% (+20 punktar), 20,5% (+50 punktar), 20,5% (+0 punktar).
Tvískipt uppsetning: vinstra svæði ber saman Q1'26 og Q1'27 með tveimur súlum; hægra svæði sýnir fimm súlur fyrir fjárhagsár með breytingum í punktum inni í súlunum; GAAP framlegð er skráð sem röð fyrir ofan hvort svæði.
Þynntur hagnaður á hlut (EPS) á Q1 var $0,83 á móti $1,40 árið áður, á meðan leiðréttur hagnaður á hlut hækkaði úr $1,51 í $1,56. Þynntur hagnaður á hlut á fjárhagsári: $4,55, $5,30, $5,86, $7,10 og $9,60 (FY'22-FY'26). Leiðréttur hagnaður á hlut: $6,46 (+14%), $7,01 (+9%), $7,73 (+10%), $8,55 (+11%), $9,60 (+12%), með spá fyrir FY'27 um 8-12% vöxt.
Tvískipt súlurit sem samsvarar framlegðarglærunni: samanburður á ársfjórðungum vinstra megin, fimm ára þróun auk grárrar spásúlu með ljósu bili efst hægra megin; GAAP EPS sýnt sem hauslína.
Frágengin sala jókst úr $33M í Q1'26 í $36M í Q1'27. Frágengin sala á fjárhagsári var $280M (FY'22), $246M, $342M, $288M og $305M (FY'26), með spá fyrir FY'27 upp á $290-$330M.
Dökkblá hauslína yfir tvískiptu súluriti: tvær ársfjórðungssúlur vinstra megin (nýjasta í ljósbláum lit) og sex súlur fyrir fjárhagsár hægra megin, sú síðasta er grá spásúla með sviga fyrir bilið.
Frjálst fjárflæði (FCF) á Q1 jókst í 76 milljónir dala úr 13 milljónum dala árið áður. Innlausnarhlutfall frjáls fjárflæðis (conversion) á fjárhagsárinu var 48% (FY'22), 90%, 102%, 104% og 110% (FY'26), með spá fyrir FY'27 upp á 100%+. Hlutfallið er skilgreint sem árlegt frjálst fjárflæði deilt með leiðréttum hreinum hagnaði.
Tveir dökkbláir hausar yfir tveggja stika súluriti fyrir ársfjórðunga (vinstra megin) og sex stika súluriti fyrir hlutfall (hægra megin) með spástiku; tveir tölusettir neðanmálsliðir neðst.
Valdir liðir í fjármagnsráðstöfun á Q1'27: Fjárfestingar (CapEx) og hugbúnaður 17 milljónir dala, fjárfestingar í vettvangi viðskiptavina 20 milljónir dala, samrunar og yfirtökur (M&A)/stefnumótandi fjárfestingar 3 milljónir dala. Virði stafrænna eigna 226 milljónir dala: 185 milljónir dala í Canton coins og 41 milljón dala í CNTN DAT. Heildarendurgreiðsla fjármagns (arðgreiðslur auk endurkaupa á eigin hlutum): 253 milljónir dala (FY'22), 312 milljónir dala, 781 milljón dala, 475 milljónir dala, 1.025 milljónir dala (FY'26), og á fjárhagsárinu 2027 til þessa 111 milljónir dala í arðgreiðslur auk 198 milljóna dala í hrein endurkaup. Arður á hlut: $2,56, $2,90, $3,20, $3,52, $3,90 og $4,36 fyrir FY'27 (E), með vexti upp á 11%, 13%, 10%, 10%, 11% og 12%. Neðanmálsgrein 3 tilgreinir að Broadridge eigi Canton coins þann 30. september 2026 og hafi fært 40 milljóna dala tap vegna þeirra á Q1, sem er undanskilið leiðréttum hagnaði á hlut (EPS); þar er virði á hvern pening gefið upp sem "$0.12 cents per coin" (orðalag samkvæmt frumtexta).
Vinstri dálkur: láréttar smástikur fyrir þrjá fjármagnsliði og grár reitur með staflaðri stiku fyrir stafrænar eignir; hægri dálkur: staflað súlurit yfir heildarendurgreiðslu fjármagns með ljósri stiku fyrir áætlað FY'27, og röð fyrir arð á hlut með vaxtarhlutföllum fyrir neðan; fjórar neðanmálsgreinar.
Spá fyrir FY'27, allt óbreytt: Vöxtur reglulegra tekna á föstu gengi 6-8%; leiðrétt framlegð rekstrarhagnaðar um 21%; vöxtur leiðrétts hagnaðar á hlut (EPS) 8-12%; hlutfall frjáls fjárflæðis 100%+; frágengin sala 290-330 milljónir dala.
Skýr spátafla með fimm röðum fyrir mælikvarða, aðskildum með fínum línum, og tveimur dökkbláum dálkahausum ('FY'27 Guidance' og 'Updates').
Tilkynning um að Broadridge muni halda fjárfestadag sinn þann 8. desember 2026 í New York-borg.
Glæra með bláum litatóni yfir allt, miðjuðum hvítum titli og þriggja línu miðjaðri tilkynningu; lógó neðst til vinstri.
Kaflaskil sem kynna viðauka með viðbótarupplýsingum og afstemmingu á milli GAAP og Non-GAAP mælikvarða.
Blár litatónn yfir allt með einum hvítum haus 'Viðauki' vinstra megin og lógó neðst til vinstri.
Óendurskoðuð tafla yfir tekjur eftir vörulínum (í milljónum dala) fyrir FY2025, hvern ársfjórðung FY2026, FY2026 og Q1 FY2027 með vexti á milli ára. Q1'27 ICS: Regluverk $230 (+17%), gagnadrifnar sjóðalausnir 122 (+10%), útgefendur 34 (+4%), samskipti við viðskiptavini 182 (+3%), samtals reglulegar ICS tekjur 568 (+10%); atburðadrifið hlutafé og annað 34 (+41%), verðbréfasjóðir 34 (-63%), samtals atburðadrifið 67 (-41%); dreifing 518 (+4%); samtals ICS tekjur $1.153 (+2%). GTO: Fjármagnsmarkaðir $327 (+17%), auðlegðar- og fjárfestingastýring 188 (+5%), samtals reglulegar GTO tekjur $516 (+12%). Heildartekjur $1.669 (+5%). Heildartölur FY2026: Reglulegar $4.878, atburðadrifnar 348, dreifing 2.251, heildartekjur $7.477 (heild FY2025 $6.889). Tekjur eftir tegund fyrir Q1'27: Reglulegar $1.083 (+11%), atburðadrifnar 67, dreifing 518.
Þétt fjárhagstafla með dökkbláum og bláum hausum fyrir ár/ársfjórðunga, gráum kaflaborðum fyrir ICS, GTO og tekjur eftir tegund, feitletruðum samtölum og ljósblárri skyggingu á dálkum fyrir heilt fjárhagsár.
Kaflaskil sem kynna Non-GAAP skýringar og afstemmingartöflur.
Blár litatónn yfir allt með þriggja línu hvítum haus vinstra megin og lógó neðst til vinstri.
Útskýrir hvers vegna stjórnendur nota Non-GAAP mælikvarða, þar á meðal við ákvarðanir um þóknanir, og listar upp undanskilda liði: afskriftir keyptra óáþreifanlegra eigna og keyptra hugverkaréttinda; kostnað vegna yfirtöku og samþættingar; endurskipulagningu og tengdan kostnað (þar á meðal starfslokagreiðslur á fjárhagsárinu 2027 sem tengjast að hluta AI og framleiðniátaki, og lokun framleiðslustöðvar á fjárhagsárinu 2026); hagnað eða tap af stafrænum eignum, þar á meðal Canton Digital Asset Treasury viðskiptin; kostnað vegna dómsátta frá fjárhagsárinu 2024; kostnað vegna útgöngu úr Rússlandi; fasteignahagræðingu og Covid-19 útgjöld; og hagnað af fjárfestingum.
Textamikil glæra með tveimur feitletruðum undirfyrirsögnum fylgt eftir af málsgreinum og tölusettum (i)-(viii) lista yfir leiðréttingarflokka.
Útskýrir hvers vegna þessir liðir eru undanskildir leiðréttum mælikvörðum, og hvers vegna afskriftir eru undanskildar þótt keyptar óáþreifanlegar eignir stuðli að tekjum. Skilgreinir frjálst fjárflæði sem handbært fé frá rekstri auk söluandvirðis eigna, að frádregnum fjárfestingum, hugbúnaðarkaupum og eignfærðum innri hugbúnaðarkostnaði, og hlutfall frjáls fjárflæðis sem frjálst fjárflæði deilt með leiðréttum hreinum hagnaði. Útskýrir vöxt reglulegra tekna á föstu gengi, sem umreiknar niðurstöður yfirstandandi tímabils á meðalgengi fyrra árs.
Textaglæra með þremur málsgreinum undir feitletruðum undirfyrirsögnum (Frjálst fjárflæði og hlutfall frjáls fjárflæðis; Vöxtur reglulegra tekna á föstu gengi); neðri helmingur er auður.
Fyrir þrjá mánuði sem luku 30. september 2026: Vöxtur endurtekinna tekna hjá ICS samkvæmt GAAP var 17% í Regulatory, 10% í Data-Driven Fund Solutions, 4% hjá Issuer, 3% í Customer Comms, samtals 10%, með 0% áhrifum vegna gengisbreytinga (FX) í öllum liðum. GTO: Capital Markets 17% (0% FX, 17% á föstu gengi), Wealth and Investment Management 5% GAAP auk 1% FX sem gerir 6% á föstu gengi, samtals 12% GAAP og 13% á föstu gengi. Samstæða: 11% GAAP, 0% FX, 11% á föstu gengi.
Þrjár staflaðar afstemmingartöflur (ICS, GTO, Samstæða) með dökkbláum dálkaheitum og ljósbláum (cyan) heildartöludálkum; neðri hluti er auður.
GAAP rekstrarhagnaður upp á 173,5 milljónir USD (Q1 FY27) samanborið við 188,8 milljónir USD (Q1 FY26), að viðbættum afskriftum keyptra óáþreifanlegra eigna upp á 38,9 milljónir USD á móti 50,8 milljónum USD, kaup- og samþættingarkostnaði upp á 1,9 milljónir USD á móti 7,2 milljónum USD og endurskipulagningu upp á 15,2 milljónir USD á móti 4,4 milljónum USD, gefur leiðréttan rekstrarhagnað upp á 229,6 milljónir USD á móti 251,2 milljónum USD. Framlegð var 10,4% á móti 11,9% (GAAP) og 13,8% á móti 15,8% (leiðrétt). Fjárhagsárin 2026 til 2022: GAAP rekstrarhagnaður 1.300,6 milljónir USD, 1.188,6 milljónir USD, 1.017,1 milljón USD, 936,4 milljónir USD, 759,9 milljónir USD; Leiðréttur 1.534,8 milljónir USD, 1.410,9 milljónir USD, 1.302,8 milljónir USD, 1.199,1 milljón USD, 1.066,4 milljónir USD; leiðrétt framlegð 20,5%, 20,5%, 20,0%, 19,8%, 18,7%. Neðanmálsgreinar lýsa endurskipulagningu, útgöngu úr Rússlandi og kostnaðarliðum vegna fasteigna og Covid-19.
Breið afstemmingartafla með blokk fyrir „Þrjá mánuði sem luku 30. september“ og blokk fyrir fimm „Fjárhagsár sem luku 30. júní“, grátt leiðréttingarsvæði, feitletruð lína fyrir leiðrétta millitölu og þrjár bókstafaðar neðanmálsgreinar.
Handbært fé frá rekstri á Q1 FY27 nam 93,2 milljónum USD að frádregnum 16,9 milljónum USD í fjárfestingar (capex) og hugbúnað, sem gefur frjálst fjárflæði upp á 76,3 milljónir USD (Q1 FY26: 42,3 milljónir USD - 29,6 milljónir USD = 12,7 milljónir USD). Frjálst fjárflæði á fjárhagsári: 1.233,0 milljónir USD (FY26), 1.056,4 milljónir USD, 943,2 milljónir USD, 748,2 milljónir USD, 370,4 milljónir USD (FY22). GAAP hagnaður upp á 94,8 milljónir USD á móti 165,4 milljónum USD, auk leiðréttinga þar á meðal 40,2 milljóna USD taps vegna stafrænna eigna (á móti 45,8 milljóna USD hagnaði árið áður), gefur leiðréttan hagnað upp á 177,9 milljónir USD á móti 178,1 milljón USD. Leiðréttur hagnaður FY26 var 1.124,2 milljónir USD, eftir að 227,0 milljóna USD hagnaður af stafrænum eignum vó upp á móti öðrum leiðréttingum. Umbreyting frjáls fjárflæðis (LTM): 110%, 104%, 102%, 90%, 48%.
Tvær staflaðar afstemmingartöflur (frjálst fjárflæði; hagnaður yfir í leiðréttan hagnað) sem deila dálkum fyrir ársfjórðunga og fimm ár, feitletruð umbreytingarlína og fimm neðanmálsgreinar merktar með bókstöfum með smáu letri.
Q1 FY27 þynntur hagnaður á hlut upp á 0,83 USD auk 0,34 USD í afskriftir, 0,02 USD í kaupkostnað, 0,13 USD í endurskipulagningu og 0,35 USD í tap vegna stafrænna eigna (millitala 0,84 USD) að frádregnum 0,12 USD í skattaáhrif gefur leiðréttan EPS upp á 1,56 USD (Q1 FY26: 1,40 USD + 0,14 USD - 0,03 USD = 1,51 USD). Fjárhagsárin 2026 til 2022: þynntur EPS 9,60 USD, 7,10 USD, 5,86 USD, 5,30 USD, 4,55 USD; Leiðréttur EPS 9,60 USD, 8,55 USD, 7,73 USD, 7,01 USD, 6,46 USD. Á FY26 vó 1,94 USD hagnaður af stafrænum eignum og 0,06 USD fjárfestingarhagnaður upp á móti öðrum leiðréttingum, þannig að hrein millitala er núll.
Afstemmingartafla fyrir hagnað á hlut með dálkum fyrir ársfjórðunga og fimm fjárhagsár, grátt leiðréttingarsvæði, feitletruð lína fyrir leiðréttan EPS og þrjár bókstafaðar neðanmálsgreinar.
Vöxtur endurtekinna tekna FY27: Gengisáhrif um 0%, á föstu gengi 6-8%. Framlegð rekstrarhagnaðar um 19% samkvæmt GAAP og um 21% leiðrétt. Vöxtur þynnts EPS (4%) til 0% GAAP samanborið við 8-12% vöxt í leiðréttum EPS. Umbreyting frjáls fjárflæðis 100%+, bæði sem handbært fé frá rekstri miðað við hagnað (GAAP) og sem hlutfall sem ekki er samkvæmt GAAP. Neðanmálsgreinar: Gengi byggt á framvirkum samningum í október 2026; leiðrétt framlegð undanskilur um 191 milljón USD í afskriftir, kaup- og endurskipulagningarkostnað; leiðréttur EPS undanskilur um 1,60 USD á hlut af þeim liðum; FCF-spá undanskilur um 123 milljónir USD í fjárfestingar og hugbúnað; hagnaður og tap af stafrænum eignum er undanskilið þar sem ekki er hægt að spá fyrir um það.
Titill í tveimur línum, einn dökkblár dálkur fyrir „Fjárhagsárið 2027“, fjórir feitletraðir flokkar mælikvarða hver með undirröðum fyrir GAAP og ekki-GAAP, og fimm bókstafaðar neðanmálsgreinar.
Lokaglæra með tengiliðaupplýsingum fjárfestatengsla (W. Edings Thibault, broadridgeir@broadridge.com), upplýsingar um beinan símafund 3. nóvember 2026 kl. 8:30 A.M. ET með gjaldfrjálsum og alþjóðlegum númerum, vefútsending á broadridge-ir.com og möguleikar á endurspilun: á netinu á broadridge-ir.com og í síma til 10. nóvember 2026.
Lokaglæra með bláum litatón, stór hvítur titill í tveimur línum, vinstri dálkur fyrir tengiliði og upplýsingar um beina útsendingu, hægri dálkur fyrir endurspilun með undirstrikuðum heitum og tenglum, og lógó neðst til vinstri.
Algengar spurningar um þessa glæru og undirliggjandi kynningarefni.
Fjárhagsár Broadridge endar 30. júní, þannig að fjárhagsárið 2027 (fiscal 2027) nær frá 1. júlí 2026 til 30. júní 2027. Fiscal Q1 2027 er júlí til september 2026, þrír mánuðir sem lauk 30. september 2026. Niðurstöðurnar voru kynntar á afkomufundi þann 3. nóvember 2026.
Þetta er glærukynning fyrir afkomufund Broadridge Financial Solutions (NYSE: BR), lögð fram hjá SEC sem fylgiskjal 99.2 með eyðublaði Form 8-K. Glærurnar í skýrslunni eru myndir, þannig að þetta PDF-skjal endurgerir þær eins og þær voru lagðar fram. Hún er einnig aðgengileg á broadridge-ir.com.
Reglulegar tekjur (recurring revenues) uxu um 11% (11% á föstu gengi) í 1.083 milljónir dala og heildartekjur uxu um 5% í 1.669 milljónir dala. Leiðréttur hagnaður á hlut (Adjusted EPS) hækkaði um 3% í 1,56 dali og lokuð sala (Closed sales) jókst um 10% í 36 milljónir dala. GAAP þynntur hagnaður á hlut lækkaði um 41% í 0,83 dali og leiðrétt framlegð rekstrarhagnaðar lækkaði um 200 punkta í 13,8%.
Afstemmingin á blaðsíðu 27 sýnir 0,84 dala leiðréttingu á hlut á fjórðungnum. Þar á meðal er 0,35 dala tap vegna stafrænna eigna (eignarhlutur Broadridge í Canton coin), 0,34 dala vegna afskrifta óáþreifanlegra eigna og 0,13 dalir vegna endurskipulagningar, að frádregnum 0,12 dala skattaáhrifum. Ári áður skiluðu stafrænar eignir 0,39 dala hagnaði, sem hækkaði GAAP EPS á þeim fjórðungi.
Nei. Allar horfur voru staðfestar: 6–8% vöxtur reglulegra tekna á föstu gengi, um 21% leiðrétt framlegð rekstrarhagnaðar, 8–12% vöxtur í leiðréttum hagnaði á hlut, yfir 100% umbreyting frjáls fjárflæðis og 290–330 milljónir dala í lokaðri sölu. Á GAAP-grunni sýnir blaðsíða 28 um 19% rekstrarframlegð og vöxt þynnts hagnaðar á hlut á bilinu (4%) til 0%.
Investor Communication Solutions (ICS) sér um samskipti vegna reglugerða, gagnadrifnar sjóðalausnir, þjónustu við útgefendur og samskipti við viðskiptavini. Reglulegar tekjur þess á Q1 voru 568 milljónir dala, upp um 10%. Global Technology and Operations (GTO) sér um tækni fyrir fjármagnsmarkaði, eignastýringu og fjárfestingar. Reglulegar tekjur þess á Q1 voru 516 milljónir dala, upp um 13% á föstu gengi.
Já. Glærurnar voru lagðar fram sem raster-myndir, en í þessari upplausn eru neðanmálsgreinar og afstemmingartöflur í viðaukanum (bls. 20–28) læsilegar, og samantektirnar fyrir hverja síðu hér að ofan innihalda helstu tölur þeirra. Ein neðanmálsgrein á bls. 16 metur Canton coins á „$0.12 cents per coin“, sem er orðalagið í frumheimildinni.
Já, það er ókeypis að hlaða niður upprunalega PDF-skjalinu til rannsókna og viðmiðunar. Fjárhagslegt innihald tilheyrir Broadridge. Til að búa til svipaða afkomukynningu, með síðu fyrir lykilskilaboð, hápunkta rekstrarvettvanga, tekjubrýr og töflur yfir framtíðarhorfur, geturðu notað uppsetninguna sem innblástur og smíðað þína eigin með 2Slides.
Form 8-K skýrslur, þar á meðal fylgiskjal með uppgjörskynningu
Afkomutilkynningar, upptökur af vefútsendingum og kynningar
Create Your Own Slides
Turn your ideas into professional presentations in seconds with 2slides AI.
Sæktu innblástur í faglega hönnun, veldu þinn stíl og búðu til glærur með fullkominni textabirtingu. Knúið af Nano Banana—byrjaðu að búa til kynninguna þína núna.
Þinn AI-þjónn fyrir glærur. Sparaðu tíma, skín hraðar með snjallri kynningargerð.
Öll þjónusta í gangi© 2026 2slides. Allur réttur áskilinn.